Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนถามนิดนึงครับ พอดีต้องการข้อมูลด่วนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนถามนิดนึงครับ พอดีต้องการข้อมูลด่วนครับ

รบกวนถามนิดนึงครับ พอดีต้องการข้อมูลด่วนครับ
    HDD 250WD โปรแกรมHDTuneเจอแดงบรรทัดนี้ครับตามรูป

http://www.uppic.net/showpic.php?pic...9e916414f5ea20

แบบนี้ควรเอาไปเครมไหมครับลงวินโดร์ผ่านครับ ต้องขออนุญาติADMINด้วยครับเพราะจะได้ให้คำตอบคนที่รอHDD 160Gอยู่ครับถ้าต้องเครมจะได้บอกเค้าเลื่อนการขายครับเพราะต้องเอาตัวเก่าไว้ใช้ก่อนครับผม

เป็นผมจะเอาไปเครม หรือลองคุยกับคนที่จะซื้อน่ะครับ ว่าสะดวกเอาไปเครมเองใหมอ่ะครับ

Comment

Originally posted by เอก(โอโซน) View Post
      เป็นผมจะเอาไปเครม หรือลองคุยกับคนที่จะซื้อน่ะครับ ว่าสะดวกเอาไปเครมเองใหมอ่ะครับ
      อ๋อคนละลูกครับ ลูกที่จะขายเป็นลูกเก่าปกติดีครับ
      แต่ลูกใหม่ที่โพสถามมีบรรทัดนั้นครับที่แปลก

Comment

ลองเช็คในspeedFanดูหรือยังครับ

Comment

ท่านไปเอา Ver.2.53 มาดิครับ 2.52 มันเก่าแล้วววววว มันเลยไม่รู้จัก

จริงๆแล้วเป็นปกติครับแบบนี้

Comment

Cap มาให้ดูแล้วครับ

Comment

Originally posted by cap_zone View Post
              Cap มาให้ดูแล้วครับ
              ขอบคุณมากครับหายแล้วครับ

Comment

Working...
              X