Announcement

Collapse
No announcement yet.

Q6600 ไม่คล็อก ซิงก์เดิมเอาอยู่มั้ยครับ...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Q6600 ไม่คล็อก ซิงก์เดิมเอาอยู่มั้ยครับ...

Q6600 ไม่คล็อก ซิงก์เดิมเอาอยู่มั้ยครับ

แบบเดิม ๆ เลย ซิลลิโคนเดิม แบบซื้อมาแล้วยัดลงบอร์ดเลย

เปิดคอมวันละ 23 ชม พัก 1 ชม แล้วเปิดต่อ

ปล.รุ่นน้องฝากถามมา ผมเองก็ไม่กล้าตอบส่งเดช เดี๋ยวจะโดนว่าเอาทีหลัง

ผมว่าเค้าออกแบบมาแล้ว ยังไงมันก็ต้องเอาอยู่

แต่ติดตรงที่เปิดคอมวันละ 23 ชม นี่แหละ

ถ้าเปิดติดกันเลยยาวๆก็น่าจะเปลี่ยนดีกว่าครับเพราะความร้อนมันสะสมเยอะเดี๋ยวจะไปไว

Comment

สบายมากเพื่อนผมใช้อยู่ครับ ไม่ใช้เปิดธรรมดา เรนเดอร์ ทั้งวันด้วย เข้าออกแบบมาให้ใช้งานได้อยู่แล้ว มั้งงั้นจะเอาออกมาขายได้ไง ดดนผู้บริโภคฟอ้งตายเลย
      ชุดนี้ประกอบมากับมือ อิอิ รื้อแล้วประกอบใหม่ครับ

Comment

สบายครับ

Comment

สบายๆอีกเสียงครับ เหมือนรถยนต์เดิมๆ แสตนดาร์ท คับ เขาคำนวนไว้แล้วคับ ว่าต้องทำยังไง

Comment

สบาย ๆ นะคิดว่าก็ลองดูที่ตัวพัดลมล่ะว่าให้มากี่แอมป์ ถ้าให้มาเกิน 0.30 A สบายใจได้ ได้แน่นอนเลย อิอิ

Comment

สบายมากครับ ใช้อยู่

Comment

ของผม cpu เย็นกว่า บอร์ดอีดครับ

Comment

Working...
                X