Announcement

Collapse
No announcement yet.

ประเภท Displsy card

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ประเภท Displsy card

ผมกำลังสนใจเรื่องคอมพิวเตอร์อ่ะคับ
    แต่ว่าผมจะถนัดเรื่อง Soft ware มากกว่า แต่ผมไม่รู้เรื่อง Hard Ware เท่ารัย
    โดยเฉพาะ การด์จอ ผมงงไปหมดแล้วครับพยายามทำความเข้าใจแต่ก้อไม่รู้เรื่องสักที
    เราจะรู้ได้อย่างไรว่าคอมที่เราใช้เป็น ออนบอร์ด และเป็นการด์จอประเภทไหน
    งงไปหมดแล้ว พวก ATI,Geforce,AGP,อารัยพวกนี้เป็นอย่างรัย รบกวนผู้รู้ทุกท่านช่วนแนะนำด้วยคับ
    เกือบลืม แล้วไอ้ ICE EXpress 16x คืออารัย
    ถ้ามีคอรั่มเกี่ยวประเภทการด์จอช่วยแนะนำด้วยนะคับ

ขอบคุณล่วงหน้าคับ
    น้องใหม่คับ
Working...
X