Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมลง patch C&C 3 ไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมลง patch C&C 3 ไม่ได้

ช่วยด้วยครับ คือตอนนี้ผมเล่น C&C 3 (1.0) แต่ตอนนี้ patch มันอยู่ที่ 1.06
    เลยอยากอัพก้อเลยไปโหลดมา patch C&C3 แต่เอามาลงมันบอกว่า error ลองอยู่หลายครั้งก้อไม่ได้
    อยากรู้ว่ามันเกิดจากอาไรครับ

ปล. แผ่นที่เอามาลงเป็นของก๊อบปี้ crack v1.0 No-DVD

หรือว่าของก๊อบห้ามอัพแพท เวรกำ

ของก๊ิอปปี้ก้อประมาณนี้แหละคับผมเคยเ้จอเหมือนกัน

Comment

ใช้ Crack NO-CD อยู่ป่าวครับ ถ้าใช้ให้เอาไฟล์ต้นฉบับมาวางไว้ที่เดิม

ถ้าไม่มีไฟล์ต้นฉบับ แนะนำให้ลงเกมใหม่ครับ

แล้วเวลาลง Crack NO-CD ให้เก็บไฟล์ต้นฉบับไว้ทุกครั้ง เพื่อลงแพชเวอชั่นต่อไป

แล้ว C&C 3 ของท่านเวอร์ชั่น ไทย หรือ อังกฤษ ครับ

ถ้าไทย ต้องลงแพชไทยนะครับ

อังกฤษ ลงแพชอังกฤษ

คงไม่งงนะครับ

Comment

Originally posted by moohoo View Post
        ใช้ Crack NO-CD อยู่ป่าวครับ ถ้าใช้ให้เอาไฟล์ต้นฉบับมาวางไว้ที่เดิม

ถ้าไม่มีไฟล์ต้นฉบับ แนะนำให้ลงเกมใหม่ครับ

แล้วเวลาลง Crack NO-CD ให้เก็บไฟล์ต้นฉบับไว้ทุกครั้ง เพื่อลงแพชเวอชั่นต่อไป

แล้ว C&C 3 ของท่านเวอร์ชั่น ไทย หรือ อังกฤษ ครับ

ถ้าไทย ต้องลงแพชไทยนะครับ

อังกฤษ ลงแพชอังกฤษ

คงไม่งงนะครับ
        ไฟล์ต้นฉบับ คืออารายหรอ ตัว cnc3.exe ป่าว
        คาดว่าเป็นแพช อังกริดน่ะแต่มันมี ตัวที่ทำให้สามารถแปลเป็นไทยได้ (พูดอังกริด แต่ตัวหนังสือเป็นไทย) ตอนนี้ลองลงทั้งแพชไทยและอิ้ง ลงไม่ได้ซักอัน

Comment

แปลงกลับเป็น Eng ก่อน

แล้วลง patch 10.6 Eng

เสร็จแล้วไปหา Crack 1.06 (Eng) มา Crack

ทำเสร็จแล้วจะเล่นภาษาไทยไม่ได้นะครับ เพราะผมหา Crack 1.06 (Thai) ไม่เจอ

Comment

ลงเกมส์ใหม่แล้วก็อปตัวcnc3.exeไว้ แล้วค่อยลงpatch จากนั้นก็ลง crack นะคับ ได้ไม่ได้ยังไงบอกกันด้วย

Comment

Working...
            X