Announcement

Collapse
No announcement yet.

เพื่อนๆว่าที่สุดของการเล่นคอมคืออะไรครับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เราชอบ เราทำ เราภูมิใจ เรามีความสุข

Comment

คือการที่มีคนตั้งกระทู้นี้ล่ะมั้ง

Comment

ใช้ได้กับได้ใช้ไงคับ

Comment

ที่สุดก็คง

ใช้คอมได้คุ้มค่ากับเงินที่เสียไปครับ

พยายามทำอยู่ ฮี่ๆ

Comment

สำหรับผมแล้ว คือการที่ผมได้มีคอมพิวเตอร์สักเครื่องหนึ่ง ที่ไม่ต้องแรงมากมายอะไร แต่ใช้งานที่คอมทั่วๆไป ใช้ได้ โดยที่ไม่ได้เสียหรือมีปัญหาอะไร

แล้วผมก็ใช้คอมพิวเตอร์เครื่องนั้นอย่างคุ้มค่า และทะนุถนอม

และที่สุดของการใช้คอมพิวเตอร์เครื่องนั้น นั่นก็คือ การนำมันไปแสวงหาความรู้ ใหม่ๆ เพื่อที่จะทำให้คอมเครื่องต่อไปของเราดียิ่งขึ้นไปกว่าเดิม

หรือการนำคอมพิวเตอร์เครื่องนั้นไปเข้าในสังคมที่เรามีใจรัก เพื่อหาความรู้และดูความเห็น รวมไปถึงการช่วยแสดงความเห็นให้คนอื่นๆ ที่ไม่รู้หรือไม่แน่ใจ ในเรื่องคอมพิวเตอร์ เพื่อให้เขาได้คอมพิวเตอร์ที่ดีๆ คุ้มค่ามาใช้ พอใจเขา อย่างไม่มีปัญหา

ถามว่าทำอย่างนี้แล้วได้ประโยชน์อะไรน่ะเหรอครับ เพราะเราไม่มีบุญได้สัมผัสของรุ่นใหม่ แรงๆ ไงครับ เราก็ให้คนที่มีกำลังจ่ายจริงๆ สัมผัสไปดีกว่า เพื่อที่เขาจะได้มาเล่าสู่กันฟังต่อไปไงครับ

และผลพลอยได้ก็คือการที่ได้เพื่อนดีๆ ที่มีอุดมการณ์เช่นเดียวกันครับ

นี่คือที่สุด ที่ผมคิดว่า ที่สุดแล้ว
            Last edited by XP_armor; 13 Aug 2007, 18:36:27.

Comment

ผมว่าคือการใช้คอมได้เต็มประสิทธิภาพของมันครับ
              ไม่จำเป็นต้องแรง(ฉลาดใช้อ่ะ)
              โฮ่ๆๆๆ

Comment

ที่สุดคือเปิดเพลงเพราะ เล่นเน็ตอ่านข่าว โหลดนู้นนี่ และที่สำคัญอ่านข้อความคนชอบแพลมนู้แพลมนี้ตามกระทู้อ่ะครับ ><"

ปล.ร่วมลงประชามติ สนับสนุน รัฐมนูญ กันนะครับเพื่อชาติ

Comment

เข้ามาอ่านครับ นานาทัศน ดีเหมือนกันนะเนี่ย

ที่ผมเล่นก็คงเพราะยังมี User ที่ผมต้อง Support อีกมากมายครับ
                  ผมเลยมีความจำเป็นต้องวิ่งไล่กวดมันไปเรื่อย ไม่ได้หมายความว่าอับเครื่องตัวเองนะ แค่ติดตามข่าวสารก็เกินพอแล้วครับ

แต่ท้ายที่สุดแล้วผมว่าทุกคนก็ใช้ไปเพื่อสนองความต้องการของตัวเองทั้งนั้นแหละครับ

Comment

ไม่เจอจอฟ้าก็พอใจแล้ว

Comment

ของป๋มเอาไว้ดูหนังโป้อ่ะครับบบบบบ

Comment

ของป๋มเอาไว้ดูหนังโป้อ่ะครับบบบบบ

Comment

มันคือความสนุกเวลาที่คอมข้างบ้านทำอย่างขอเราไม่ได้.....5555

Comment

ผมภูมิไจแทนคนที่แฮก ICT ครับ อิๆๆๆๆๆ

Comment

คุณใช้ได้ถึง 100 % หรือเปล่า นอกจากเล่นเกมส์ ดูเว็บโป๊ พิมพ์งาน ฯลฯ คุณเท่านั้นที่ตอบได้ ราคามาทีหลัง

Comment

สำหรับผมใช้มันหาเงินให้เยอะที่สุด แล้วก็หาอะไหล่ดีๆให้มัน

Comment

Working...
                                X