Announcement

Collapse
No announcement yet.

เลือกลง Xp อะไรดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เลือกลง Xp อะไรดีครับ

คือว่าผมจะเปลี่ยนจาก Vista เป็น XP อะครับเลยอยากรู้ว่า XP ตัวไหนเสถียรที่สุดอะครับยังไงช่วยบอกความเห็นหน่อยนะครับ

แล้วอีกอย่างถ้าทำแผ่น Recovery แล้วจะลง Vista อีกที่ทำไงอะครับ

แผ่นที่ เพียวๆ ซิงๆ ใสๆ บริสุทธิ แล้วคุณจะรักตลอดไป

Comment

ผมว่ารุ่นที่ไม่ดัดแปลงเลยจะดีมากๆครับ แต่ว่าคนส่วนใหญ่จะใช้รุ่นดัดแปลงเช่น cool edition dark edition หรือว่าอื่นๆครับ

Comment

ลงเพียวๆดีก่างัป แต่ผมชอบ dark อิอิ

Comment

งั้นผมลง Service pack2 เดิมๆเลยดีก่า

Comment

ชอบ DarK ด้วยคนงิ

Comment

ดากด้วย

Comment

Working...
              X