Announcement

Collapse
No announcement yet.

NB MAC จำเป็นต้องใช้ mouse ของ MAC มั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• NB MAC จำเป็นต้องใช้ mouse ของ MAC มั้ยครับ

จะซื้อ mouse มาใช้กับ NB MAC ต้องดูอะไรเป็นพิเศษมั้ยครับ ซื้อแบบธรรมดา200-300 ได้มั้ยครับ

ไม่จำเป็นครับ ใช้ของอะไรก็ได้ ที่เป็น usb ครับ

คีย์บอร์ดก็เหมือนกันครับ

Comment

ขอบคุณมากครับ

ลายเซ็นต์ท่านมีแต่ของน่าใช้ทั้งนั้นเลยครับ

Comment

อืม..

Comment

Originally posted by takumi07 View Post
          ขอบคุณมากครับ

ลายเซ็นต์ท่านมีแต่ของน่าใช้ทั้งนั้นเลยครับ
          New iMac ครับ ครบเครื่อง

Comment

Working...
          X