Announcement

Collapse
No announcement yet.

RAM G.skill ที่ชื่อรุ่นลงท้ายพวก PK NT LA HZ มันหมายถึงอะไรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• RAM G.skill ที่ชื่อรุ่นลงท้ายพวก PK NT LA HZ มันหมายถึงอะไรครับ

ตามหัวข้อด้านบน

แล้วพวกไหนดีที่สุดอะครับเห็นบ้างทีสเป็กเหมือนกันแต่ลงท้ายไม่เหมือนกันก็ราคาต่างกัน

bus / cl / สี / ราคา

ราคาแพงๆ ดีๆ

Comment

ตามรูปเลยครับ

Comment

GA จะท๊อปสุดครับ ชิบเทพ Micron GKX ไม่ต้องลุ้นครับ

Comment

ตามนั้นครับ OC ขาโหดจะเล่น HZ หรือไม่ก็ GA ครับ

ขึ้นอยู่กับเม็ดเงินในกระเป๋า

สำหรับผม PK ก็หรูละครับ ^^

Comment

ทำมัยไม่มี GZ ด้วยหล่ะ จะได้เทพเข้าไปอีก

Comment

ผมแค่ NT ก็พอและ พาไป 1000 สบายๆ

Comment

ของผมแค่ Elpida AG-6E-E ก็ไปได้ 1000+ เหมือนกันครับ อิอิ แต่ cl 5 แต่ของผม คิงตั้น
                Last edited by อิมพีเรียล; 13 Aug 2007, 00:05:18.

Comment

Working...
                X