overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 27

Thread: ใครมีบอทโยวกังเร็วๆมั่ง ครับ

ชัยยะ
    Guest

Smile ใครมีบอทโยวกังเร็วๆมั่ง ครับ

ใครมีบอทโยวกังเร็วๆมั่ง ครับ คือผมพึ่งหัดเล่นโยวกังอ่ะครับ เล่นมา 20 วันแล้ว LV 24 ยอมรับว่าขึ้นช้ามาก กว่าจะขึ้นล่ะ LV ใช้เวลาเป็นวันๆ ผมจึงรู้ว่าหากเป็นแบบนี้ต่อไป ผมคงหมดเงินไปกับร้านเน็ตเยอะแน่ๆเลยกว่าจะ LV ขึ้น จึงอยากได้บอทไปช่วยอ่ะครับ ใครมีบอทเร็วๆแนะนำได้นะครับ เว็บดาวโหลดบอทโยวกังก็ได้ครับ

ขอบคุณ ทุกท่านมากครับ

OverclockZone Member

OverclockZone Member hoomupoo's Avatar
    หาดใหญ่ [จ.สงขลา]

ความคิดเเบบนี้ (เกรียน) ผมว่าเลิกเล่นไปเหอะครับ สังคมเกมส์ออนไลน์เขาจะเสื่อมป่าวๆก็เพราะคนเเบบนี้เเหละ

ปล.ผมเลิกเล่นเกมนี้ก็เพราะบอทนี่เเหละ

OverclockZone Member top41's Avatar

บอทมนุทย์(เกรียน)

ชัยยะ
    Guest

Cool

คุณจะเลิกเล่นก็ เรื่องของคุณ คนอื่น เขาเล่นกันเยอะแยะ ผมว่าที่คุณ เลิก ผมว่าคุณ ทำเลเวลไม่ได้เองต่างหาก ลองมาเล่นทั้งวัน(24ชัวโมง) แล้ว ไม้ได้สักเลเวลดิ มันท้อขนาดไหน....

ชัยยะ
    Guest

Smile

ขอบคุณ คุณ greentea ครับ ผมทำบอทได้แล้ว

บัส
    Guest

Cool อยากได้บอทคับ

Quote Originally Posted by ชัยยะ View Post
    ขอบคุณ คุณ greentea ครับ ผมทำบอทได้แล้ว
    ผมก็อยากได้บอทเหมือนกัน แอด อีเมล์ผมไว้ด้วยนะ Bus_za2006@hotmail.com

OverclockZone Member tong.com's Avatar

ยินดีด้วยครับท่านๆๆ

OverclockZone Member Rhymes's Avatar

Smile

Quote Originally Posted by hoomupoo View Post
    ความคิดเเบบนี้ (เกรียน) ผมว่าเลิกเล่นไปเหอะครับ สังคมเกมส์ออนไลน์เขาจะเสื่อมป่าวๆก็เพราะคนเเบบนี้เเหละ

ปล.ผมเลิกเล่นเกมนี้ก็เพราะบอทนี่เเหละ
    เห็นด้วยอีกเสียงครับ (คงเป็นส่วนน้อย)
    Gamer ตัวจริงเค้าไม่ทำให้เกมหมดความสนุกลงด้วยสูตร - โปรแกรมต่างๆ

แต่ที่ทนเล่น Online อยู่ตอนนี้เพราะเพื่อนๆเล่นนั้นล่ะครับ
    เล่นไปเรื่อย ไม่คิดจะเอาเลเวล ตายexpลดชั่งมัน ไม่แข่งกับใคร อย่างน้อยก็ได้เพื่อนดีๆจากในเกมผมก็พอใจละ
    Last edited by Rhymes; 7 Jun 2007 at 00:47:07.

Default บอท Yulgang ครับ

http://board.thaicomcenter.com << เว็บนี้เลยครับ บอท ygb

๏ชื่อนี้แหละดีแล้ว๏
    Guest

Wink บอท100

เลิกเล่นดีกว่าฮะเป็นแบบนี้เล่นต่อไปจนไม่มีเงินกินข้าวแน่แต่ผมมีบอทแบบGMแบนไม่ได้ขาย100บาทเมลgangdekza_2477@hotmail.comเกบเรวมากอยากได้แอดมาและกันเปนบอทแบบคุยได้ทั้งเงิน*5เลเวล*5ค่าแจ่มไหมละแต่100บาทนะ

OverclockZone Member W h | t e's Avatar

nonmem ทั้งนั้น ^^"

OverclockZone Member TRIPPLE-X's Avatar
    บางพลีใหญ่-สมุทรปราการ

ผมเคยใช้บอทค่าย YGB แต่เลิกปล่อยนานละ 3-4 เดือน พอดีการ์จอเสียเลยยกเครื่องใหม่ได้สเปคดีกว่าเดิมเยอะ พอจะมาปล่อยบอทต่อก็มีคำถามกับตัวเองว่า "กุอัพเกรดคอมมาเพื่อจะปล่อยบอทแค่นั้นเหรอฟร่ะ" ผมก็ตอบกับตัวเองว่า " นั่นดิกุอัพคอมขึ้นมา้ไม่ใช่เพื่อบอทนะเฟ้ย "

OverclockZone Member chanon2525's Avatar
    ศรีย่าน อนุเสาวรีย์ พระราม4 คลองเตย รามอินทรา

Quote Originally Posted by ชัยยะ View Post
    คุณจะเลิกเล่นก็ เรื่องของคุณ คนอื่น เขาเล่นกันเยอะแยะ ผมว่าที่คุณ เลิก ผมว่าคุณ ทำเลเวลไม่ได้เองต่างหาก ลองมาเล่นทั้งวัน(24ชัวโมง) แล้ว ไม้ได้สักเลเวลดิ มันท้อขนาดไหน....
    ท้อก็เลิกซิ มีตังในเกมส์ 20ล้าน มาซื้อลูกอม 3เม็ดได้ไหม......

OverclockZone Member nengxp's Avatar

ผมก็เลิกเล่นเกมออนไลน์เพราะบอทนี่แหละ เสียความรู้สึกครับ

ท้อ แต่ยังอยากเลเวลขึ้น อ่ะนะ -*-

OverclockZone Member ponggood's Avatar

ตลอดเลยพวกปามูล

nopopbot
    Guest

Question รับบอท24ชม300บาทต่อ1เดือน

ยังมีไอดีใหม่ให้ราคา300บาท มีแค่6ไอดีเท่านั้น ตอนนี้ยังปล่อยได้ปกตินะครับ
    สนใจต่อ0813623302

ถ้า LV35ขึ้นไป เปลี่ยนครั้งที่2แล้ว
    ลดพิเศษ จ่าย300บาท ทุกเดือน

ต้องเสียค่าบอท250บาท เสียครั้งเดียว ตลอดชีพ (บอทพิเศษ)รับประกันความเร็ว3เท่า
    สามาชิกใหม่ เดือนละ450บาท (วันละ15บาท) 30วัน ปล่อยบอท 24ชมเต็มๆ 2ไอดีลดเหลือ 800บาท
    การเพิ่มความเร็วในการเก็บLV เร็วขึ้นกว่า บอทปกติถึง3เท่า (คูณสามเท่า)
    รวมแล้ว สามาชิกใหม่เดือนแรก 700บาท และเดือนต่อไป [เสียแค่400บาท]
    ท่านที่มีKey แล้ว ไม่ต้อง เสียค่าบอท 250บาท
    ตั้งแต่ปล่อยมายังไม่เคยโดนแบนเลยสักไอดี ปล่อยมาแล้ว 60กว่าไอดี บางคน80หรือ60ก็หยุดปล่อย รูปบอท ตอนนี้เปิดแค่ 26

รับปล่อยอีก 6ไอดี เฉพาะลูกใหม่

ต้อนรับเปิดตัวครั้งใหญ่ นักธนูก็ปล่อยได้ครับ ตั้งแต่วันที่21กย
    พิเศษสำหรับท่านที่ต้องการปล่อยอาชีพหมอ (สายบู๊เท่านั้น)
    บอทที่ใช้มีความเร็วสูง กว่าเข้าไปเล่นเอง ทดสอบแล้ว LV1-67 ใช้เวลา 1 เดือน (ตัวเจ้าไอดีมีของที่บวกไว้แล้ว เตรียมไว้)
    ตอนนี้ที่ปล่อยอยู่เฉพาะของลูกค้าไม่รวมของผมน้องเพื่อน แค่ 22ไอดี [เพราะบางคนพอใจแค่60เลยไม่ปล่อยต่อ]
    ไม่ต้องกลัวตาย ไม่ต้องกลัวว่าปล่อยไปทับทีใคร
    ผมบอกเลยว่าผมมีTipที่ไม่เหมือนใคร
    1.Saveการโดนแบน มาระดับ1 มีที่ปล่อยที่ไม่ทับที่ใคร และหนี เมื่อเจอ
    2.เทคนิดในการตั้งหมอและอาชีพอื่น และก็แล้วแต่ลูกค้าว่าจะใช้วิชาหรือตีธรรมดา [สำหรับ80+ที่ใช้วิชาจะดี]
    3.ขณะปล่อย ไม่มีใครมาhackได้ เพราะขณะปล่อย ถ้ามีคนมีlogin บอทจะ connect เอง ทุกครั้ง [ทำตามที่เขียนบอก ก็ไม่มีใครรู้ไอดีครับ]
    4.ทำภาระกิจให้ทุกภาระกิจ ตีบวกให้ทุกอย่าง ถ้ามีก็ให้ลืม
    5.ของที่ได้มา คือของ ของคุณ ผมจะไม่ยุ่ง แต่ถ้าบางครั้ง เงินไม่ซื้อยา ผมจะตั้งขายให้ [ตัวของผมน้องเพื่อน96up ตัวนึ่งได้วันละ30M ไม่รวมของ คงเข้าใจนะครับ]
    6.computerที่ใช้ปล่อย มี2เครื่องสลับกัน [ไม่งั้นพัง]
    6.1 P4D 945 3.4 64bit DDR2/677/512*2 HDD SATA2 เครื่องหลัก
    6.2 p4 2.4 DDR400/512 เครื่องสำรองเวลาพัก
    7.ไม่ต้องกลัวว่าจะไม่ปล่อย 24ชม เพราะผม โหลดBit 24ชมด้วย เพราะงั้นเด่วไม่คุ้นค่าnet
    8.โทรคุยได้24ชม [จะเข้าเล่นcheckตัว ต้องโทรบอกให้ปิดบอทครับ งั้นเข้าไม่ได้]
    9.ผมเป็นช่างcomputer ไม่ต้องกลัวเลย รับซ่อมรับประกอบ ลองคุยกันดีกว่าครับ

คุ้มมั้ย ลองอ่านอยู่
    ปกติถ้าใช้ computer 30วันต่อเดือน
    ค่าไฟฟ่า 700-1000บาท ต่อเดือน
    ค่าinternet 630/256M ต่อเดือน [ผมใช้4M)
    ค่าแอร์ 800-1200ต่อ เดือน
    รวม 2130-2830บาทต่อเดือน
    แต่คุณจ่ายแค่ 450ต่อเดือน

โดยระวังพวกที่ให้แลกกับบัตรต่างๆ มีคนโดนโกงบอกให้ฟังเยอะมาก
    โอนเงินอย่างเดียว ไม่ใช้บัตร ไม่แลกกับอะไรทั้งสิ้น
    สนใจถามข้อมูล 0813623302
    MSN nobotpop hotmail.com

OverclockZone Member sinblastian's Avatar

ผมว่าคุณชัยยะหัวเกรียนและผองเพื่อน เชิญที่ www.pramool.com มีเพื่อนๆของพวกคุณรออยู่เยอะแยะ อย่ามาทำให้บอร์ดนี้เสื่อมไปเลยครับ คุณเล่นแล้วเลเวลไม่ขึ้นก็เลิกไปสิครับ และที่คุณบอกว่าไปเล่นร้านเน็ตหน่ะ แล้วจะเอาบอทไปทำไมครับ นั่งเล่นเองไม่ดีกว่าหรอ ฟังแล้วแปลกๆว่ะ ถ้าเล่นที่บ้านเปิดบอทยังพอเข้าใจ

ผู้มาด่า
    Guest

Thumbs down ชัยยะหัวเกรียน

แม็งชัยยะหัวเกรียนเมิงนี่โครตจะโง่เลยว่ะเล่นร้านส.ไส่เกือกจะเปิดบอทโคตรควายครับบอกตามตรงเลยครับแล้ววันเดียวเลเวลไม่อัพก้อโคตรควาพอตัวเลย ผมเล่นแค่วันเดียวจาเวล1 ก้อ 39แล้ว ทำไมชัยยะนี่โง่จังเลยครับควายมากกว่าไห้บอกตามตรงเลยน่ะ ไห้พ่อคุนเล่นไห้ทั้งวันเวลยังขึ้นเลยครับไอควายไอโง่สัปดนควายเป็ดเลย

Page 1 of 2 12 LastLast

Bookmarks

Bookmarks