Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครมีบอทโยวกังเร็วๆมั่ง ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ท้อ แต่ยังอยากเลเวลขึ้น อ่ะนะ -*-

Comment

ตลอดเลยพวกปามูล

Comment

รับบอท24ชม300บาทต่อ1เดือน

ยังมีไอดีใหม่ให้ราคา300บาท มีแค่6ไอดีเท่านั้น ตอนนี้ยังปล่อยได้ปกตินะครับ
        สนใจต่อ0813623302

ถ้า LV35ขึ้นไป เปลี่ยนครั้งที่2แล้ว
        ลดพิเศษ จ่าย300บาท ทุกเดือน

ต้องเสียค่าบอท250บาท เสียครั้งเดียว ตลอดชีพ (บอทพิเศษ)รับประกันความเร็ว3เท่า
        สามาชิกใหม่ เดือนละ450บาท (วันละ15บาท) 30วัน ปล่อยบอท 24ชมเต็มๆ 2ไอดีลดเหลือ 800บาท
        การเพิ่มความเร็วในการเก็บLV เร็วขึ้นกว่า บอทปกติถึง3เท่า (คูณสามเท่า)
        รวมแล้ว สามาชิกใหม่เดือนแรก 700บาท และเดือนต่อไป [เสียแค่400บาท]
        ท่านที่มีKey แล้ว ไม่ต้อง เสียค่าบอท 250บาท
        ตั้งแต่ปล่อยมายังไม่เคยโดนแบนเลยสักไอดี ปล่อยมาแล้ว 60กว่าไอดี บางคน80หรือ60ก็หยุดปล่อย รูปบอท ตอนนี้เปิดแค่ 26

รับปล่อยอีก 6ไอดี เฉพาะลูกใหม่

ต้อนรับเปิดตัวครั้งใหญ่ นักธนูก็ปล่อยได้ครับ ตั้งแต่วันที่21กย
        พิเศษสำหรับท่านที่ต้องการปล่อยอาชีพหมอ (สายบู๊เท่านั้น)
        บอทที่ใช้มีความเร็วสูง กว่าเข้าไปเล่นเอง ทดสอบแล้ว LV1-67 ใช้เวลา 1 เดือน (ตัวเจ้าไอดีมีของที่บวกไว้แล้ว เตรียมไว้)
        ตอนนี้ที่ปล่อยอยู่เฉพาะของลูกค้าไม่รวมของผมน้องเพื่อน แค่ 22ไอดี [เพราะบางคนพอใจแค่60เลยไม่ปล่อยต่อ]
        ไม่ต้องกลัวตาย ไม่ต้องกลัวว่าปล่อยไปทับทีใคร
        ผมบอกเลยว่าผมมีTipที่ไม่เหมือนใคร
        1.Saveการโดนแบน มาระดับ1 มีที่ปล่อยที่ไม่ทับที่ใคร และหนี เมื่อเจอ
        2.เทคนิดในการตั้งหมอและอาชีพอื่น และก็แล้วแต่ลูกค้าว่าจะใช้วิชาหรือตีธรรมดา [สำหรับ80+ที่ใช้วิชาจะดี]
        3.ขณะปล่อย ไม่มีใครมาhackได้ เพราะขณะปล่อย ถ้ามีคนมีlogin บอทจะ connect เอง ทุกครั้ง [ทำตามที่เขียนบอก ก็ไม่มีใครรู้ไอดีครับ]
        4.ทำภาระกิจให้ทุกภาระกิจ ตีบวกให้ทุกอย่าง ถ้ามีก็ให้ลืม
        5.ของที่ได้มา คือของ ของคุณ ผมจะไม่ยุ่ง แต่ถ้าบางครั้ง เงินไม่ซื้อยา ผมจะตั้งขายให้ [ตัวของผมน้องเพื่อน96up ตัวนึ่งได้วันละ30M ไม่รวมของ คงเข้าใจนะครับ]
        6.computerที่ใช้ปล่อย มี2เครื่องสลับกัน [ไม่งั้นพัง]
        6.1 P4D 945 3.4 64bit DDR2/677/512*2 HDD SATA2 เครื่องหลัก
        6.2 p4 2.4 DDR400/512 เครื่องสำรองเวลาพัก
        7.ไม่ต้องกลัวว่าจะไม่ปล่อย 24ชม เพราะผม โหลดBit 24ชมด้วย เพราะงั้นเด่วไม่คุ้นค่าnet
        8.โทรคุยได้24ชม [จะเข้าเล่นcheckตัว ต้องโทรบอกให้ปิดบอทครับ งั้นเข้าไม่ได้]
        9.ผมเป็นช่างcomputer ไม่ต้องกลัวเลย รับซ่อมรับประกอบ ลองคุยกันดีกว่าครับ

คุ้มมั้ย ลองอ่านอยู่
        ปกติถ้าใช้ computer 30วันต่อเดือน
        ค่าไฟฟ่า 700-1000บาท ต่อเดือน
        ค่าinternet 630/256M ต่อเดือน [ผมใช้4M)
        ค่าแอร์ 800-1200ต่อ เดือน
        รวม 2130-2830บาทต่อเดือน
        แต่คุณจ่ายแค่ 450ต่อเดือน

โดยระวังพวกที่ให้แลกกับบัตรต่างๆ มีคนโดนโกงบอกให้ฟังเยอะมาก
        โอนเงินอย่างเดียว ไม่ใช้บัตร ไม่แลกกับอะไรทั้งสิ้น
        สนใจถามข้อมูล 0813623302
        MSN nobotpop hotmail.com

Comment

ผมว่าคุณชัยยะหัวเกรียนและผองเพื่อน เชิญที่ www.pramool.com มีเพื่อนๆของพวกคุณรออยู่เยอะแยะ อย่ามาทำให้บอร์ดนี้เสื่อมไปเลยครับ คุณเล่นแล้วเลเวลไม่ขึ้นก็เลิกไปสิครับ และที่คุณบอกว่าไปเล่นร้านเน็ตหน่ะ แล้วจะเอาบอทไปทำไมครับ นั่งเล่นเองไม่ดีกว่าหรอ ฟังแล้วแปลกๆว่ะ ถ้าเล่นที่บ้านเปิดบอทยังพอเข้าใจ

Comment

ชัยยะหัวเกรียน

แม็งชัยยะหัวเกรียนเมิงนี่โครตจะโง่เลยว่ะเล่นร้านส.ไส่เกือกจะเปิดบอทโคตรควายครับบอกตามตรงเลยครับแล้ววันเดียวเลเวลไม่อัพก้อโคตรควาพอตัวเลย ผมเล่นแค่วันเดียวจาเวล1 ก้อ 39แล้ว ทำไมชัยยะนี่โง่จังเลยครับควายมากกว่าไห้บอกตามตรงเลยน่ะ ไห้พ่อคุนเล่นไห้ทั้งวันเวลยังขึ้นเลยครับไอควายไอโง่สัปดนควายเป็ดเลย

Comment

อ่อนด๋อย
              ไม่มีความสามารถเล่นเอง

เกรียน
              GLORIOUS PC MASTER RACE
              May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

โคดเกลียดเลยเวลาเห็นน้องปล่อยบอท ไม่รู้จะเล่นทำเห้อะไร เครื่องแรงๆ มาปล่อยบอท

Comment

non mem.... กุล่ะหน่าย

Comment

ทำไมผมคิดไม่เหมือนทุกคนในนี้เลยแหะ หรือผมจะเป็นคนที่มีนิสัยเกรียน

ผมชอบนะปล่อยบอทอะ เพราะผมคิดว่ามันง่ายดี(ไม่ชอบอะไรยากๆ เบื่อเสียเวลา) แต่สิ่งที่ผมทำก็คือไม่เคยเบียดเบียนใครกับตัวละครของผม

คือประมาณว่า โลกส่วนตัว ปล่อยบอท ไม่มีแก๊ง ไม่มีกิว ไม่มีเพื่อน ไม่เคยทำให้ใครเดือดร้อน

แต่ตอนนี้ไม่ได้เล่นแล้ว แก่ละ...

คือกำลังสงสัยว่าแค่ปล่อยบอทมันแย่ขนาดนั้นเลยเหรอ ต้องด่ากันขนาดนั้นเลยหรือครับ

หรือก็คงแล้วแต่จะคิด...จบดีกว่า

Comment

มีแต่บอทๆ
                      ตกลงสร้างเกมให้คนเล่นหรือโปรแกรม รันเองเนี่ย เฮ้อ

Comment

เมื่อไหร่ เค้า จะทำเกมส์ ปล่อย บอท มาสักทีอ่า แบบ ไม่ต้องเล่นเอง ปล่อยแต่บอท มันไปเลย จะได้ซะใจ ขาบอททั้งหลาย

Comment

ผมจะกลับไปเล่นเกมออนไลน์อีกครั้งก็ต่อเมื่อถึงวันที่สามารถออกโปรเเกรม Anti Bot ได้เเบบสมบูรณ์ถึงเเม้จะไม่ 100% ก็เหอะ

เเต่ผมว่าคงจะไม่มีวันนั้นล่ะมั้งครับ *-*

Comment

Working...
                          X