Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาช่วยดูหน่อยงับจัดไม่ค่อยจะเป็น

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มาช่วยดูหน่อยงับจัดไม่ค่อยจะเป็น

CPU AMD AM2 X2-Dual CORE X2 4400 2.3 GHz 3,550 ฿
    M/B Asus M2NPV-MX 2,850 ฿
    Ram Kingston DDR2 1 GB 1,590 ฿
    HD Seagate ST3120026AS 120 GB 2,490 ฿
    VGA XFX Geforce FX8800GTS 320 MB 11,900 ฿
    DVD Asus DRW-1814BLT (SATA) BLACK 1,390 ฿

LCD Samsung19'' 7,490 ฿

ใช้psuเท่าไหร่ดีอ่ะงับ
    ได้ไหมอ่ะงับ เอาไว้เล่นเกมส์หนักๆ งบ35000กว่าอ่ะงับ

อะไรไม่workบอกด้วยนะงับไม่ค่อยเป็น

อีก3เดือนกว่าจะจัด จะลองหาสเปลไปเรื่อยอ่ะงับ

เพิ่มแรมเป็น 2 GB
    enermax 460 w
    mb เปลี่ยนเป็น asus M2N-E SLI
    ลด cpu ลงมาหน่อยด็ดีครับ

ผมก็ไม่เก่งด้านจัดสเปค แต่อยากลองช่วยครับ

Comment

ขอบคุงมากงับที่ช่วยแนะนำ

Comment

กว่าจะถึงวันเกิดนะ ผมว่า สเปคนี้ก็ไม่อยู่แล้วมั้งครับ - -

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
          กว่าจะถึงวันเกิดนะ ผมว่า สเปคนี้ก็ไม่อยู่แล้วมั้งครับ - -
          ยังงัยหะ?

ไม่อยู่แร้ว

Comment

ก็หมายความว่า มันจะมีรุ่นใหม่ๆออกมาไงครับ

Comment

โห

มันออกไวขนาดนั้นเรยหรอคับ

ตกรุ่นไวโคตรสิงั้น

Comment

3 เดือน มูลค่า 35000 อาจจจะเหลือ 25000

Comment

-*-
                  ถึงวันเกิดผม สเปคนี้คงเหลือ20000ปลายๆ แล้วอาจจะได้อะไรดีๆกว่านี้อีกเยอะ ยังไม่คิดจะเอาสเปคนี้หรอกงับลองจัดดูไปเรื่อยๆอีก3เดือนก็ลงตัวพอดี

Comment

Working...
                  X