Announcement

Collapse
No announcement yet.

DARK พอจะมีหวังได้เล่น ตัว 1333 ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• DARK พอจะมีหวังได้เล่น ตัว 1333 ไหมครับ

ไม่ทราบว่า ตัว DARK นี่พอจะเล่น CPU บัส 1333 ได้ไหมครับ เพราะกำลังแอบลุ้นให้ทาง DFI ได้อัพไบออสให้เล่นได้ เหมือน ของทาง Giga และ ASUS ที่ได้อัพใน หมี มาแล้ว
    Last edited by konicabook; 13 Aug 2007, 22:55:39.

ยากน่ะ........กว่ามันจะออก dark มาได้ชาวบ้านเขาลอยตัวแล้ว

Comment

คงจะมีซักวัน คงเป็นวันที่ยิ่งใหญ่ อิอิ

Comment

คงต้องมีซักวัน ต้องมีซักวัน 555+

Comment

วันนี้ ที่รอคอย วันนี้จะขอพูดไป หุหุ

Comment

BIOS MOD น่าจะมีลุ้น ลองถามพี่ BUS ดูสิครับ

Comment

ได้จริงก็คุ้มน่าดูแฮะ....

Comment

งั้นต้องรอพี่ BUS มาบอกข่าวครับ

Comment

Working...
                X