Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ด7600gtตัวนี้ควรเปลี่ยนไหม- -*

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ด7600gtตัวนี้ควรเปลี่ยนไหม- -*

ตอนนี้ใช้ ASUS EN7600GT/2DHT/256 GeForce 7600GT 256MB GDDR3 128-bit ที่กล่องเป็นรูปคิงคองในหนังอ่ะซื้อมาเกือบ1ปีละตอนนั้น Series8ยัง 1หมื่นขึ้นไม่มีตังซื้อ

ไว้เล่นเกมส์เกือบ80%อยากทราบว่าตัวนี้เราควรเปลี่ยนไหมเพราะตอนนี้Series8ก็ออกมาหลายรุ่นเยอะเหลือเกินแล้วก็ถูกๆด้วย

ถ้าเอารุ่นนี้ไปเปรียบเทียบกะSeries8อ่ะ จะเทียบได้กะรุ่นไหนบ้าง

ถ้าควรเปลี่ยนแนะนำหน่อยว่าควรเปลี่ยนไปเล่นรุ่นไหน มีงบไม่เกิน10,000บ.-*-จนอยู่

ขอบคุณครับ

เทียบได้ประมาณ 8600Gt อ่ะ ไม่ต้องเปลี่ยนหรอกเล่นได้ทุกเกม

Comment

7600GT ยังแรงดีอยู่เลยครับ

Comment

งบไม่เกินหมื่น ก็บอร์ดมือสองเอา 8800GTS 320mb ซิครับ 9000-9500 โดยประมาณ

Comment

งบเยอะจาง - - อิจฉาๆ

Comment

เกมส์ที่เล่นกระตุกมั้ยครับ !?!
            ปรับแล้วท่านรับคุณภาพของกราฟฟิคที่ปรับ แล้วไม่กระตุกได้มั้ยครับ !?!

ถ้าได้ ก็ยังไม่ต้องเปลี่ยนครับ
            แต่ถ้ามีงบ ก็ขั้นต่ำ 8800GTS 320MB ครับ ถึงจะเห็นผลที่แตกต่างกับการ์ดตัวเดิมของท่านครับ

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
              เกมส์ที่เล่นกระตุกมั้ยครับ !?!
              ปรับแล้วท่านรับคุณภาพของกราฟฟิคที่ปรับ แล้วไม่กระตุกได้มั้ยครับ !?!

ถ้าได้ ก็ยังไม่ต้องเปลี่ยนครับ
              แต่ถ้ามีงบ ก็ขั้นต่ำ 8800GTS 320MB ครับ ถึงจะเห็นผลที่แตกต่างกับการ์ดตัวเดิมของท่านครับ

ตะเกียร์มัว...มาเอง อุอิ อุอิ

Comment

ไม่ขายกาแฟเหรอลุง คิคิ
                วันนี้(ชดเชย) วันแม่ ไม่ใช่วันเมียนะครับ 555+

Comment

Working...
                X