Announcement

Collapse
No announcement yet.

8800อัพมาแล้วเนี่ยควรจะเล่นเกมไรดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 8800อัพมาแล้วเนี่ยควรจะเล่นเกมไรดีครับ

เล่นเกมไรคุ้มครับฟันธงหน่อยที่ดูๆตอนนี้มีfear และรอเกม crysis

ยิงไข่ครับ ไม่เชื่อถามคนในVGA Zoneสิครับ

Comment

ยิงไข่ กับ โอเทนโล่ ครับ

Comment

มีโอเทโร่ด้วยคับ แหะๆ

อยากมันส์ แต่จบเร็วเหลือเกินก็ lost planet น่ะครับ แต่พูดก็พูดเกมส์นี้ 7600GT ก็เอาอยู่แระกินขาด เพียงแต่ เวรี่เวรี่โคดไฮโซ ไม่ได้แค่นั้นแหละครับ ส่วนตอนนี้ยังไม่เห็นเกมส์ไหนน่าเล่นเลยครับ

ปล. รอวินนิ่งภาคใหม่อีกไม่กี่เดือนนี้ครับ

Comment

เกมไพ่ กับเกม กู้ระเบิดครับ O_o

Comment

เล่นให้เป้นก้คุ้มครับ...มีตังถึงขนาดเล่น GF8800 ได้....เรื่องหาเกมมาเล่น คงไม่ใช่เรื่องคิดหนักอะไร ชอบเกมแนวไหน ก้หาแนวนั้นมาเล่น.....อย่าบอกนะ ว่าชอบเล่น ปังย่า.....อิอิ

Comment

แนะนำเกม กราฟฟิกสวย และกินเครื่อง

splinter cell double agent

rainbow six rasvegas

company of hero

fear

lost panet

ghost recon 2

อีกมายมาย ทุกเกม เปิด ชิดขวาหมด กับจอ 22" ได้ใช้คุ้มแน่ๆ เอิ๊กๆ

Comment

เปิด ชิดขวาหมด
                ของผมเบ้ซ้าย ฮับ อุ อุ

Comment

เอ่อ...ยิงไข่นี่เกมไรครับ งง

Comment

เกมส์นี้ครับ ภาพสวย คุ้มราคา

.........Minesweeper.......... (ลองหาดูในโฟลเดอร์ Games ใน Start)

Comment

เกมส์ Mario ลองหามาเล่นจิ เอาตั้งแต่ภาค 1 เยย อิอิ

Comment

ผมแค่ได้ 7900gs มานี่ ผมเอาเกมส์ที่สะสมไว้(เกมส์ที่เล่นไม่ได้ตอนใช้ GF6200) ลงเครื่องหมดเลย เล่นไม่เล่นค่อยว่ากันทีหลัง ตอนนี้กำลังเล่น rainbow six:vegas อยู่ หนุกดีคับ

Comment

ก่อนซื้อมาไม่ได้วางแผนไรเลยรึท่าน -*-
                          งั้นต้อง warcraft2 half-life1 counter-strike1.0
                          กินสเปกโหดๆก็ solitaire minesweeper hearts pinball -*-

ชอบไรก็ซื้อมาเลยท่าน เล่นได้หมดทุกเกมล่ะ เปิดสุดสบาย
                          ปล. จากที่ดูคงจะชอบfps งั้นก็ fear, lost planet, quake4, half-life2 + episode1

Comment

Run ตู้ปลาเอาแบบสุดๆให้ดูหน่อยๆได้ใหมครับถ้ายังไม่รู้จะเล่นเกมอะไรขอจริงนะครับ

Comment

สอบถามหน่อยครับ fear นี่ผมซื้อมาภาคแรกภาคเดียวไม่ทราบว่าตอนนี้มันมีภาคเสริมอะไรเพิ่มมั้ย

Comment

Working...
                              X