Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าจะซื้อการ์ดจอใหม่ควรซื่อตัวที่รองรับ DX9 หรือ DX10

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าจะซื้อการ์ดจอใหม่ควรซื่อตัวที่รองรับ DX9 หรือ DX10

ถ้าจะซื้อการ์ดจอใหม่ควรซื่อตัวที่รองรับ DX9 หรือ DX10 ผมกระซื้อครั้งสุดท้ายแล้วครับไม่เปลี่ยนแล้วครับ

Originally posted by bangaubon View Post
    ถ้าจะซื้อการ์ดจอใหม่ควรซื่อตัวที่รองรับ DX9 หรือ DX10 ผมกระซื้อครั้งสุดท้ายแล้วครับไม่เปลี่ยนแล้วครับ
    DX10 จ๊ะ

Comment

เช่น 2900XT นะครับ เพราะมันรองรับ DX10.1

Comment

dx10

Comment

แล้ว HD2600XT ดีป่าวครับ ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by bangaubon View Post
            แล้ว HD2600XT ดีป่าวครับ ขอบคุณครับ
            ดีครับ AMD นะ ชอบๆ (Miyabi อย่างเนียน เลย หุหุหุ)

Comment

การ์ด DX10 ถ้าเล่นได้ไม่ถึง 8800GTS 320 อย่าไปซื้อเลยครับ การ์ด DX10 ระดับกลางตอนนี้มันช้าเกินไปสำหรับเกมที่รองรับ DX10 แน่นอน และมันยังไม่ได้แรงไปกว่าการ์ดระดับกลางรุ่นเก่าด้วย มันจึงไม่น่าเล่นเท่าที่ควร ยกเว้นแต่ว่าคุณจะมีเหตุผลส่วนตัวอะไรซักอย่าง แต่ถ้าต้องการซื้อมาเพื่อเล่นเกมและให้รองรับเกม DX10 และมั่นใจว่าจะสามารถเปิดเอฟเฟคใหม่ ๆ ที่มาพร้อมกับ DX10 ด้วยมันไม่เหมาะอย่างยิ่งครับ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                ดีครับ AMD นะ ชอบๆ (Miyabi อย่างเนียน เลย หุหุหุ)
                2600 เกี่ยวอะไรกะ Miyabi อ่ะพี่ท่าน....

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                  ATI จ๊ะ พิมพ์ผิด หุหุหุ

Originally posted by dears
                  2600 เกี่ยวอะไรกะ Miyabi อ่ะพี่ท่าน....
                  ทดสอบความสดใส น่ารักของน้องเค้าไง จ๊ะ ขาวๆๆๆ

Comment

อย่างนั้นก็ต้องรอไปอีกดีกว่า รอตัวแรงๆออกมา แบบที่ไม่แพงมาก เพราะมีงบไม่เกิน 5,000

Comment

ดู Miyabi TNT2 M64 ก็ได้ครับ แต่ขอไฟล์ Hi-def นะ อิอิ

Comment

ป๊าดโถ่ tnt2 ตั้งแต่ผมอยู่อนุบาลแล้ว ต้องเอารุ่น2900 ถึงเห็นชัดๆ น้ามยายไหย

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
                          ดู Miyabi TNT2 M64 ก็ได้ครับ แต่ขอไฟล์ Hi-def นะ อิอิ
                          ทำให้ผมนึกภาพออกเลย ถ้าเป็นไฟล์ Hi -def จะชัดขนาดไหน เหมือนเราอยู่ในเหตุการณเลย หุหุ

Comment

Working...
                          X