Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบว่า อัพเดต BIOS ทำไงหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบว่า อัพเดต BIOS ทำไงหรอครับ

พอโหลดมาเสร็จมันเปน file .ROM อะคับทำอะไรกับมันได้บ้างคับเนี่ย ผู้รู้บอกที

ช่วยหน่อย

Comment

ก็ใช้โปรแกรมของเมนบอร์ดแฟลชเลย ครับ ง่ายดี

Comment

คุ้นๆๆเนาะ

Comment

ไปพันทิพสิพรุ่งนี้เดี๋ยวบอก อิอิ ใส่ Q6600 ไม่ได้เหรอคะ

Comment

Originally posted by Artemis View Post
            ไปพันทิพสิพรุ่งนี้เดี๋ยวบอก อิอิ ใส่ Q6600 ไม่ได้เหรอคะ
            ใส่ได้ครับแต่ว่า มันฟ้องตรงหน้า Bios บอกว่า CPU ucode error อะไรสักอย่าง

Comment

Originally posted by PArt View Post
              ใส่ได้ครับแต่ว่า มันฟ้องตรงหน้า Bios บอกว่า CPU ucode error อะไรสักอย่าง
              ลองดู นะท่านเผื่อจะดีขึ้น

http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=83329

Comment

Originally posted by PArt View Post
                แบบนี้ต้อง อัพ Bios ผ่าน DOS น่ะสิ วันนี้ทำไมไม่ให้ปอนด์ทำให้เลยล่ะ

Comment

Working...
                X