Announcement

Collapse
No announcement yet.

Zalman CNPS9500 LED ใส่กับ AM2 ได้มั้ยค๊าฟฟ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Zalman CNPS9500 LED ใส่กับ AM2 ได้มั้ยค๊าฟฟ

วันนี้ไปซื้อมา ทางช่างที่ Jedi บอกว่าใส่ได้กับ AM2 แต่กล่องมันไม่มีบอกเลยสงสัยอะค๊าฟฟ ว่าใส่ได้มั้ย

Originally posted by TRIPPLE-X View Post
    วันนี้ไปซื้อมา ทางช่างที่ Jedi บอกว่าใส่ได้กับ AM2 แต่กล่องมันไม่มีบอกเลยสงสัยอะค๊าฟฟ ว่าใส่ได้มั้ย
    ใส่นะใส่ได้ แต่ต้องซื้อ ขาล๊อก Socket AM2 ต่างหาก นะ เพราะมันไม่มีแถมครับ
    *ร้านเค้าน่าจะมีขาย อะ

Last edited by TWK.; 13 Aug 2007, 23:21:27.

Comment

ทำไมร้านเค้าไม่บอกมาให้ละเอียดล่ะคร้าบ

Comment

ไปคุยที่ TK มาเมื่อวาน เค้าว่า คนสิงคโปร์ บอก TT V1 เย็นมากมาย

Comment

ใส่ได้ครับถ้ามีขาล๊อค ผมยังเอา 9500AM2 มาใส่ S.478 เลย

เพราะได้ขา 478 มาจากท่าน TWK. ดำๆ เขียวๆ เย็นๆๆๆๆ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
            ใส่นะใส่ได้ แต่ต้องซื้อ ขาล๊อก Socket AM2 ต่างหาก นะ เพราะมันไม่มีแถมครับ
            *ร้านเค้าน่าจะมีขาย อะ

ถ้าหาไม่ได้ผมมีเหลือใช้อยู่อันนึงนะครับ ขาล็อก Am2 อ่ะ ขอ 100 เดียวพอส่งให้ถึงบ้านเลยครับ ถ้าสนใจก็ PM มาละกันครับ

Comment

ถ้าผมจำไม่ผิดเนี่ย มันมีขาล็อคมาให้ทั้ง 2 ซ็อกเก็ทเลยนะครับ

ผมเคยใช้ตัวนี้อยู่ ตอนนี้เปลี่ยนมาใช้ 9700NT ก็มีมาให้เหมือนกัน

เพราะมันไม่ได้ต่างอะไรกับ 9700LED มากนัก แค่ซิงก์ดำ กับไฟสีเขียว

Comment

ซื้อขาล็อคเพิ่มที่ร้านมีขาย เพื่อนไปซื้อมาแล้ว

Comment

Working...
                X