Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้invite ของbitthailandครับ ใช้coครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้invite ของbitthailandครับ ใช้coครับ

หรือเเลกกับsiambitก็ได้นะครับขอบคุณครับ
    sola1999@hotmail.com

อาจจะหายากนิดนะครับ เพราะว่า 1,000,000 dent ต่อ 1 invite ถ้าก่อนหน้านี้ 10,000 dent ผมอาจจะให้ได้ เหอๆ ต้องลองหาจากคนที่มีค่าอัพโหลดเยอะๆ ครับ

Comment

คิดซะว่าตอนนี้ เว็ปปิดรับสมาชิกครับ

ต่อให้อัพเยอะ คงไม่มีคนไปแลกหรอกคับ 10TB ต่อ 1invite

Comment

ช่ายงัป ผมก็ไม่แลกเด็ดขาดเอาไว้เล่นอย่างอื่นดีก่า

Comment

Working...
        X