Announcement

Collapse
No announcement yet.

gears of war เวอร์ชั่น pc ออกยังครับ ถ้ายัง..มันออกเมื่อไหร่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• gears of war เวอร์ชั่น pc ออกยังครับ ถ้ายัง..มันออกเมื่อไหร่ครับ

อยากเล่นมากๆ อยากรู้ว่า ต้องเอาการ์ดตัวไหนเล่นได้ครับ

ยังไม่ออกครับผมแต่คงอีกไม่นาน(ปลายปีนี้) ส่วนตัวเกมเว่อร์ชั่นPcนั้นจะภาพสวยกว่าเวอร์ชั่นxboxครับ ดังนั้นคงต้องใช้ทรัพยากรพอสมควรเลยทีเดียว การ์ดจอปัจจุบันไม่ตกยุคเกินคงเล่นได้หมดทุกตัวล่ะครับ แต่จะปรับภาพได้สูงต่ำขนาดไหนก็ต้องทดลองกันเมื่อเกมออก

Comment

แต่เท่าที่ผมได้ยินมา เค้าบอกว่าจะไม่ทำลงpcนะคับ แบบเด๋วนี้มันเป็นสงครามค่ายเกมส์อ่ะคับ ยกตัวอย่างเช่น เกมส์นี้ทำลงแต่เฉพาะxbox ไม่ลงps ไม่เหมือนสมัยเมื่อก่อนที่เกมส์เดียวแต่มีทั้งxbox,ps

Comment

โอ้โห..............ถ้าทำออกมาสวยกว่า xbox360 จะใช้การ์ดตัวไหนเล่นหละครับเนี้ย

Comment

การ์ด 9950*2 เล่น GOW ไม่กระตุกฟังธง

ถึงมีก็ไม่กระตุก
          8800 ยังเสียวๆ

Comment

Originally posted by qbert View Post
            แต่เท่าที่ผมได้ยินมา เค้าบอกว่าจะไม่ทำลงpcนะคับ แบบเด๋วนี้มันเป็นสงครามค่ายเกมส์อ่ะคับ ยกตัวอย่างเช่น เกมส์นี้ทำลงแต่เฉพาะxbox ไม่ลงps ไม่เหมือนสมัยเมื่อก่อนที่เกมส์เดียวแต่มีทั้งxbox,ps
            ทางEpicประกาศในงานแถลงข่าวของMicrosoftแล้วครับว่าจะลงPC ได้เล่นแน่ครับ

Comment

ยังไม่กำหนดว่าจะออกวันไหน และก็ยังไม่มีใครบอกว่าสวยกว่า XBOX 360 เกมส์นี้บน 360 fps ตกหลายๆจุด เล่นบน 360 หนุกกว่านะไม่ต้องซื้อการ์ดจอมาลุ้นว่าเล่นได้ไม่ได้
              บน 360 ทำภาพเบลอเพราะแรมไม่พอด้วย

Comment

ทางEpicประกาศในงานแถลงข่าวของMicrosoftแล้วครับว่าจะลงPC ได้เล่นแน่ครับ
                จริงเดะ....เหอะๆ(อยากเล่น)

Comment

ขอให้เหมือน Lost เล่นได้พร้อมกันทุกครัวเรือน

Comment

Originally posted by kapook View Post
                    ยังไม่กำหนดว่าจะออกวันไหน และก็ยังไม่มีใครบอกว่าสวยกว่า XBOX 360 เกมส์นี้บน 360 fps ตกหลายๆจุด เล่นบน 360 หนุกกว่านะไม่ต้องซื้อการ์ดจอมาลุ้นว่าเล่นได้ไม่ได้
                    บน 360 ทำภาพเบลอเพราะแรมไม่พอด้วย
                    จากงานแถลงข่าวที่ผมบอกข้างต้นมีการนำตัวอย่างเวอร์ชั่นPCมาให้ดูด้วยครับ ซึ้งแหล่งข่าวบอกว่าสวยกว่าxboxแน่ๆ แถมด้วยจะมีด่านเพิ่มมาจากxbox5ด่านและโหมดเล่นหลายคนแบบใหม่ๆด้วย

Comment

เห็นว่าเขาเปลี่ยนมุมมองด้วยใช่ไหมคับ

Comment

จากงานแถลงข่าวที่ผมบอกข้างต้นมีการนำตัวอย่างเวอร์ชั่นPCมาให้ดูด้วยครับ ซึ้งแหล่งข่าวบอกว่าสวยกว่าxboxแน่ๆ แถมด้วยจะมีด่านเพิ่มมาจากxbox5ด่านและโหมดเล่นหลายคนแบบใหม่ๆด้วย
                        อ่านจาก FTG อ่ะดิ^^ ผมก็พึ่งอ่านเจอ(แบบปกติอ่านเรียงจากหน้าแรกไปหน้าสุดท้ายอ่ะคับ)

Comment

Originally posted by qbert View Post
                          อ่านจาก FTG อ่ะดิ^^ ผมก็พึ่งอ่านเจอ(แบบปกติอ่านเรียงจากหน้าแรกไปหน้าสุดท้ายอ่ะคับ)
                          หึหึ ผมก็เพิ่งอ่านเจอครับ

Comment

ออกช่วงพฤษจิ-ธันวานี้ครับ

Comment

http://gearsofwar.com/News/Gears_PC.htm
                              ข่าวสารของแต่ละเกมอ่านจากเวปมันเลยไวกว่าครับ FGมันก็ลอกมาจากเหล่งข่าวอื่นเหมือนกัน
                              มันไม่ได้ไปสัมภาษเองหรอกครับท่าน ข่าวสารพวกนี้มีเยอะแยะไม่ต้องเสียตังก็รับทราบได้

Comment

Working...
                              X