Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านใดให้รายละเอียดเกี่ยวกับ Solaris 10 ได้มั่งงับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่านใดให้รายละเอียดเกี่ยวกับ Solaris 10 ได้มั่งงับ

ท่านใดให้รายละเอียดเกี่ยวกับ Solaris 10 ได้มั่งงับ หรือว่าอาจจะเป็น OpenSolaris หรือไม่ก็ Windows 7 ก็ได้อ่ะ จะขอบคุณอย่างสูงงับ
    Last edited by suttaphakti; 14 Aug 2007, 11:11:15.

ยังไม่เคยเล่น แต่พอจะตอบได้บ้างเรื่อง unix ยังไงก็ลองโพสปัญหาดูสิครับ

Comment

แค่อยากได้รายละเอียดเฉยๆหนะครับ ก็ยังไงก็ขอบคุณมากครับ

Comment

Working...
      X