Announcement

Collapse
No announcement yet.

E6600@4.0 On Air เล่นไฟกันเท่าไหร่มั้งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• E6600@4.0 On Air เล่นไฟกันเท่าไหร่มั้งครับ

ผมเล่นไป 1.65 ร้อนซิบ HR01 ก็ดูๆเอาไม่อยู่เลยอ่ะ superpi2หัว ก็พุ่งถึง 75 ละครับ
    เพื่อนๆใช้ไฟเท่าไหร่กันมั้งครับ แนะนำเป็นแนวทางหน่อย มือใหม่กะเจ้าE6600จริงๆ

ขอบคุณสำหรับทุกความคิดเห็นครับ

พอกันครับ
    ของผม idle 1.66 fullload 1.64

Comment

แรงๆๆ กันทั้งนั้น

Comment

Originally posted by TWK. View Post
        แรงๆๆ กันทั้งนั้น
        ของพี่ท่านก็ใช่ย่อยที่ไหนหละ หุหุ

Comment

Originally posted by dears View Post
          ผมเล่นไป 1.65 ร้อนซิบ HR01 ก็ดูๆเอาไม่อยู่เลยอ่ะ superpi2หัว ก็พุ่งถึง 75 ละครับ
          เพื่อนๆใช้ไฟเท่าไหร่กันมั้งครับ แนะนำเป็นแนวทางหน่อย มือใหม่กะเจ้าE6600จริงๆ

ขอบคุณสำหรับทุกความคิดเห็นครับ
          Originally posted by Boyler View Post
          พอกันครับ
          ของผม idle 1.66 fullload 1.64
          ถ้าเล่นไฟขนาด 1.6 นี่ on air ไม่ไหวแน่นอนครับ ต้องเอาน้ำเข้าลูบอย่างเดียวถึงจะเอาอยู่ครับ เพราะตระกูล E6600 เนี่ยร้อนหมดทุกตัวครับ

Comment

ก็ On Air ไม่ไหวจริงๆแหละครับ แต่ถ้าเล่นไฟต่ำกว่านี้หน่อยจะมีเทคนิคทำให้ถึง 4G มั้งป่ะเนี่ยะ หรือต้องหันไปเล่นน้ำมั้งแล้วแฮะ....หุหุ

Comment

มาดู E6600 คุยกันครับ อิอิ แรงดันใหญ่

Comment

Originally posted by dears View Post
                ก็ On Air ไม่ไหวจริงๆแหละครับ แต่ถ้าเล่นไฟต่ำกว่านี้หน่อยจะมีเทคนิคทำให้ถึง 4G มั้งป่ะเนี่ยะ หรือต้องหันไปเล่นน้ำมั้งแล้วแฮะ....หุหุ
                ถ้าไม่อยากเล่นน้ำแต่อยากเล่น 4G ก็ต้องนี่เลยครับ E6750 เล่นได้ทุกตัว ชัวร์ไม่มั่วนิ่ม

Comment

E4400 จะมีโอกาสถึง 4G (oc 100%) มั้ยนะ

Comment

Originally posted by Amagin View Post
                    ถ้าไม่อยากเล่นน้ำแต่อยากเล่น 4G ก็ต้องนี่เลยครับ E6750 เล่นได้ทุกตัว ชัวร์ไม่มั่วนิ่ม
                    แล้ว dark เนี่ยะ จะสามารถอัพไบออส ไปเล่นบัส 1333 ได้มั้งป่ะครับ ไม่งั้นยกบอร์ดคงไม่ไหวแน่ (งบหมด หุหุ)
                    กะลังมองหาชุดน้ำราคาย่อมเยาว์อยู่ครับ เผื่อมีแจ่มๆ แล้วค่อยมาเข็นมันต่อ

Comment

เล่นน้ำเตอะ 4 กิ๊กนี่ เปิดทิ้งเล่นได้เ็ป็นวันๆ เรย เห็นบางคนถึง 4.2 กับน้ำนี่แหละ อิอิ
                      Last edited by CBR150; 17 Aug 2007, 01:42:05. Reason: +

Comment

Originally posted by CBR150 View Post
                        เล่นน้ำเตอะ 4 กิ๊กนี่ เปิดทิ้งเล่นได้เ็ป็นวันๆ เรย เห็นบางคนถึง 4.2 กับน้ำนี่แหละ อิอิ
                        งั้นต้องขอคำแนะนำมั้งแล้วครับป๋ม....

Comment

Working...
                        X