Announcement

Collapse
No announcement yet.

Catalyst 7.8 ออกแล้วครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมใช้ 7.7 เทียบกะที่มันมากะแผ่น คะแนนตู้ปลาขึ้นมาเกือบ 4 หมื่นอ่ะครับ
    จากแสนห้า ขึ้นมา แสนเก้าอ่ะครับ แต่ตอนนี้ไม่รู้เป้นไร มันไม่โชวคะแนนแล้วซะงั้น

อ้อออ เมื่อคืนนี้ลงวินใหม่ เอา 7.8 มาล้ว แต่ว่าคะแนนยังไม่ขึ้น ไม่รู้ต้องทำไงอ่ะ

Comment

Originally posted by pickerland View Post
      เมื่อใช้เล่นกับ Lost Planet หน้า Menu หายหน่วงหรือยังครับ
      หายเป็นปลิดทิ้ง

Comment

ใช้กับ 9550 ของผมไม่ได้อ่า กระตุกโครตเลยครับ

กลับมาใช้ 7.7 เหมือนเดิมดีก่า

Comment

Originally posted by greatmazinga View Post
          ใช้กับ 9550 ของผมไม่ได้อ่า กระตุกโครตเลยครับ

กลับมาใช้ 7.7 เหมือนเดิมดีก่า

9550 ลองใช้ Omega หรือยังครับ ถ้ายังไปลองดู ผมว่าน่าจะแรงขึ้นนะ

http://downloads.guru3d.com/download.php?det=1658

Comment

เออ ปรับปรุงหน้าตาตรง ATI Overdrive ไหม่ แต่ตอนลงเส็ด นานมากกว่าจะรีสตาท ทีสำคัญ สีซีดลงเปนกองเลยครับ ใครลองแล้วเปนแบบผมมั่งป่าว -*- กลับไปใช้ 7.7 ก่อนดีกว่า
            ปล. ผมใช้ Vista X64 น่ะ

Comment

Catalyst 7.8 มี bug กับการ์ดจอ AGP หลายๆรุ่นหน่ะครับ ใครใช้การ์ดจอ AGP อย่าพึ่งลงจะดีกว่า

Comment

9600 Pro มีใครลองบ้างรึยังครับ

Comment

ผม 1600 pro ผ่านตลอดเลื่อนดี

Comment

ตัวนี้เค้าบอกว่าใช้กับรุ่นDX10แล้วเปิดAAได้เยอะขึ้นนี่

Comment

ลองใช้ดูแล้วครับ เล่นเกม มันหน่วงๆยังไงไม่รู้

Comment

ผมซื้อ X1950XT มาเมื่อกี้ ลง 7.8 เล่นเกมส์กระตุกเอี้ย ๆ เลยครับ BF2 ปรับเท่ากันกับ 7900GS

AA2X นอกนั้นก็ High หมด ภาพแค่ 1152*xxx ใช้ Fraps จับภาพ Framerate ได้น้อยกว่าเยอะเลยครับ

50 Frame ได้ มันไม่น่าเป็นไปได้ครับ ผมควรใช้ตัวไหนดีครับเนี้ย แถมมามัน 7.1 เหมือนจะเก่าไปมั้ยครับ

Comment

Working...
                        X