Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำงานไฟล์เดียวกัน พร้อมกัน 2 เครื่อง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำงานไฟล์เดียวกัน พร้อมกัน 2 เครื่อง

ผมจะทำงานไฟล์เดียวกัน พร้อมกัน 2 เครื่อง ได้หรือเปล่าครับ เพราะผมต้องทำงานกับเพื่อน อีกคนหนึ่ง แต่เป็นไฟล์เดียวกันครับ (ช่วยกันทำจะได้เสร็จไว ๆ) โปรแกรม autocad ครับ ไฟล์ใหญ่เลยต้องช่วยกันทำครับ ต้องทำอย่างงัยบ้างครับ หรือว่าต้องใช้โปรแกรมอะไรช่วยครับ

รู้สึกว่าจะต้องหาเวอชั่นที่มันเป็น Multi-User มาใช้แล้วละมั้งครับ AutoCAD LT

Comment

Working...
    X