Announcement

Collapse
No announcement yet.

P965 Dark VS P35 DS3R เลือกทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• P965 Dark VS P35 DS3R เลือกทีครับ

สองตัวนี้ครับ

จะ ไปถอย มาอาทิตย์ นี้ แหละ ครับ เลือกให้ ที่

ดูรีวิว มาเยอะแล้วก็ยังเลือกไม่ถูก

เป็นผมคงเลือกความสดใหม่ของ Chip set ครับ
    P35 DS3R ฟันธง

Comment

หรือจะรอดู P35 ของ DFI ใหม่อ๊ะครับเห็นจะเข้ามาวันที่ 17-20 นี้อ๊ะครับ ที่ TKCom

Comment

DFI ที่เข้ามาใหม่มันเป็นรุ่น T2R ราคา 10000อัพ
        เป็นผม ผมเลือก ds3r

Comment

ถ้าไม่คล๊อก หรือเล่น CPU E4xxx ลงไป เอา DS3R คุ้ม
          ตรงกันข้าม เล่น E6xxx ขึ้นไป คล๊อกนิ่งๆ DARK แจ่มแน่นอน

Comment

ขอบคุณ ทุก ท่าน ครับ

Comment

เป็นผมเอา P35 ครับ (45nm.)

Comment

Originally posted by meentada View Post
                สองตัวนี้ครับ

จะ ไปถอย มาอาทิตย์ นี้ แหละ ครับ เลือกให้ ที่

ดูรีวิว มาเยอะแล้วก็ยังเลือกไม่ถูก
                ถ้าลากCPU เลือก DARK
                แต่ถ้าลากแรม เลือก P35C-DS3R Rev. 1.1, ครับท่าน

Comment

ผมก็เลือก P35 DS3R คุ้มกว่าเหงๆ คับ ถูกกว่าด้วย อิอิ

Comment

DFI P35 รุ่นเล็กราคา 5000 บาท ก็น่าสนนะครับ ของเข้ามาวันที่ 17 เดือนนี้ครับ

Comment

DFI P35 ท่าทางจะแจ่มเป็ดเลยนะตัวนี่ครับ ขอนแก่นทำไมไม่มีมาขายนะ DFI นี่

Comment

ถ้าลากCPU เลือก DARK
                        แต่ถ้าลากแรม เลือก P35C-DS3R Rev. 1.1, ครับท่าน

วันนี้ไปเดิน ดู มาก็เห็น ครับ Rv 1.1

แต่ผม ได้ยิน แว่วๆ มาว่า P35C อัด ไฟ แรม ได้ แค่ 2.2 นะครับ แบบ สุด บอร์ด อะครับ

Comment

Working...
                        X