Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปัญหาเรื่องแรม!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปัญหาเรื่องแรม!!!

อยากทราบว่า สองอันนี้ ถ้าใส่รวมกันจะดี ไหม

แล้ว ถ้าจะเลือกใส่อัน ใดอันหนึ่งจะใส่อันไหนดีอ่าครับ

ต้องลองใส่ดูครับ
    เป็นผมเอาทางขวาใว้ครับ ( ฝั่งซ้าย CL แปลกๆ หรือว่าอาจจะเป็นแรมเทพในตำนานก็เป็นได้ +_+" )

Comment

คือว่า ผม รู้สึกแบบว่า ผมใส่ด้านซ้ายนะ

เล่น SF ดีกว่าด้านขวาอ่าครับ แต่ พอใส่ด้าน ขวา เปิด m กับ เปิดเกม Gunz ได้

แต่ว่า พอใส่ด้านซ้ายถ้าเปิดmเล่นGunz มันจะ แลคๆอ่าครับ ผมงง มากเลยอยากถาม

Comment

ดันๆ ตาม ที่พิม

Comment

Originally posted by Eni9m4r View Post
          คือว่า ผม รู้สึกแบบว่า ผมใส่ด้านซ้ายนะ

เล่น SF ดีกว่าด้านขวาอ่าครับ แต่ พอใส่ด้าน ขวา เปิด m กับ เปิดเกม Gunz ได้

แต่ว่า พอใส่ด้านซ้ายถ้าเปิดmเล่นGunz มันจะ แลคๆอ่าครับ ผมงง มากเลยอยากถาม
          งั้นก็มีปัญหาทั้งคู่
          ซื้อใหม่เป็นแพคคู่ (Twin) จะได้ไม่มีปัญหาครับ (สงสัยบอร์ดเลือกแรม แฮะ)

Comment

บอร์ดอันหยั่งเหรอ?
            OS มันเอ๋อเหรอบ้างอ่ะเปล่า?

Comment

บอดผมร้ายๆครับ ผมรู้สึก เหมือน 512 ของผม แรงกว่า 1Gb ตอนเล่น SF

Comment

-*-

Comment

Working...
                X