Announcement

Collapse
No announcement yet.

แข่งขันเกม...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แข่งขันเกม...

ถ้าจะจัดแข่งเกม GhosT RacoN เป็นยังไงบ้างคับตอนนี้มีคนเล่นมากไมคับ ช่วยกันออกความคิดเห็นด้วยคับ
    ???ตามหาคนเล่นคับ รายงานตัวด้วย???
    Last edited by ZoLKoRn; 14 Aug 2007, 22:52:38.

Comment

(ยกมือ) ผมกำลังเล่นอยู่ครับ

Comment

Ghost Racon..........เกมไรครับนี่ แล้วภาค2มันจะชื่อGhost Raccoon(ผีแรคคูน) รึเปล่า?

Comment

จะจัดที่ไหน ยังไงเหรอคับ
          ยังไม่เคยเล่นเกมส์ แต่ถ้าจะจัดจิงๆ ขอเวลา ซัก 1 อาทิตย์ไปลับฝีมือแปป 555+
          ได้ป่ะท่าน Zolkorn ถ้าให้เวลาได้สักอาทิตย์ จะเล่นด้วยๆ อิอิ

ปล. ท่าน Zolkorn ใจร้ายอ่ะ ผมหาตั้งนานใน google เกมส์ ghost racon จิงๆ มันผิดไปตัวนึง ghost rEcon -*-
          Last edited by Poomsan; 15 Aug 2007, 00:27:07.

Comment

อ่าๆๆ ไม่มี RainbowSix:Vegus เหรอนี่

Grow 2 ดีกว่านะ 1 มันดูขาดๆยังไงไม่รู้(หรือเสป็คบ่ถึงกัน)

หรือเปลี่ยนบรรยากาศไปยิงซอมบี้กันกับเกมส์ Land of the Dead ผมว่าก็มัน(เซิฟนอก Cre ตลอด)

Comment

ผมมองเห็นผู้ชนะลาง ๆ แล้วล่ะครับ เจ้าตัวยังไม่มา ขอนินทาซักหน่อย

Comment

จะเล่นยังไงครับ ผ่าน Hamachi หรอครับ

Comment

เล่นภาคไหนครับ น่าลอง ^^

Comment

เครื่องที่บ้านเล่นไม่ได้ เลยไม่ได้เล่นครับ

Comment

ผมไม่เล่นภาค2อ่ะ เกมมันทำมาลวกๆ เห็นของ360แล้วหดหู่แทนชาวคอม

ยังไงก็เล่นไม่ได้อยู่ดี ป่วยหนัก ไม่ตายก็บุญแล้ว

Comment

Working...
                      X