Announcement

Collapse
No announcement yet.

อัพ Office 2003 ให้เป็นเมนูไทยไม่ได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อัพ Office 2003 ให้เป็นเมนูไทยไม่ได้ครับ

เป็น office 2003 (sp2) เหมือนกัน แต่พอโหลดไฟล์ KB887616-Client-THA จากเว็บไมโครซอฟท์มาลงแล้วมันบอกว่า อะไร "not found" ซักอย่าง

หรือมันเช็คคีย์ office 2003 ขอแท้ด้วยป่ะครับ

เจอแล้วครับ มันบอกว่า.....

"The expected version of the product was not found on your system."

หมายความว่าไงอะครับ

Comment

การใช้ office 2003 ไทยนั้น ต้องลงจากแผ่นที่เป็นภาษาไทยเท่านั้น ถ้าแผ่นลงเป็นอังกิด ก็เปลี่ยนตอนหลังไม่ได้ ต้องหาแผ่นไทยมาลง เอาตัวอังกิดออกก่อน

Comment

Originally posted by tassapon View Post
        การใช้ office 2003 ไทยนั้น ต้องลงจากแผ่นที่เป็นภาษาไทยเท่านั้น ถ้าแผ่นลงเป็นอังกิด ก็เปลี่ยนตอนหลังไม่ได้ ต้องหาแผ่นไทยมาลง เอาตัวอังกิดออกก่อน
        มีตัวอัพภาษาไทยคับ เปลี่ยนได้ทั้งไทยและอังกิตคับ
        (Thai multiplex)

Comment

ลองเปลี่ยนไปโหลดตัวอังกฤษยังละครับ

Comment

Working...
          X