Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอวิธีลบรายชื่อออกแบบถาวรใน MSN ด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอวิธีลบรายชื่อออกแบบถาวรใน MSN ด้วยครับ

ลองลบดูแล้ว รายชื่อโดนย้ายไปใน Option ตรง Black List ทุกทีเลย แล้วก็ลบต่อไม่ได้อีก

มีวิธีที่ทำให้ชื่อเมล์นี้หายไปอย่างถาวรไหมครับ

ดันอีกหน่อยครับ

Comment

อยากรู้เหมือนกันครับ รอต่อไป

Comment

เวอร์ชั่นอะไรท่าน? (ถามเหมือนรู้เลยเรา หุหุ) ที่ถามคือจะลองหาดูให้อ่ะครับ จริงๆไม่รู้หรอก แต่อยากลองช่วยดู อิอิ

Comment

เวอร์ชั่นไหนก็ได้ครับ ปกติใช้ 8.1 อยู่

Comment

เข้าไปใน hotmail แล้วก็ไปที่ รายชื่อที่ติต่อ แล้วเลือกลบได้เลยครับ เมือลบแล้วลองเข้าไปดูใน msn ได้เลยครับ
            รายชื่อที่ลบไปก็จะหายไปทันที มีไรก็ pm มาได้เน้อ หุหุ

Comment

เมื่อวานเพิ่งลองลบทั้งListเลย แบบวิธีReplyด้านบน

แต่พอเข้า MSN มันก้อAddกลับมาเหมือนเดิม

Comment

ใช่แล้วครับมันยังไม่หายแบบถาวรเลย ไปดูใน Option ยังมีปรากฎอยู่เลย

Comment

Working...
                X