Announcement

Collapse
No announcement yet.

Acer 5920G-102G16 ปรับเกมสุดๆกระตุกไหม?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Acer 5920G-102G16 ปรับเกมสุดๆกระตุกไหม?

Acer 5920G-102G16 ปรับเกมสุดๆกระตุกไหม? ครับ อย่างเช่นเกม C&C3 ปรับ AA AF Detail สูงสุด พอเล่นได้ หรือลื่น หัวแตกหรือเปล่าครับ

ขอบคุณสำหรับทุกๆคำตอบครับ

ปรับสุดเล่นลื่นครับ
    แต่ถ้า unit เยอะมากมันก็มีอาการหน่วงๆคับ

Comment

อยากได้อ่ะ ไม่น่าซื้อไวเลย

Comment

ผมเอา S41 มาเล่น C&C ภาคสอง
        ฮ่่าๆๆๆ

Comment

Originally posted by not23 View Post
          อยากได้อ่ะ ไม่น่าซื้อไวเลย
          อารมณ์เดียวกันเรยครับ - -"

Comment

ว้าาา ซื้อเร็วไปซะแล้วว หือๆๆๆๆ ขายตัวเก่ามาถอย S41 กัน ฮ่าๆๆๆๆ

Comment

Working...
            X