Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไฟเลี้ยง???

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไฟเลี้ยง???

บอร์ดที่สามารถปรับไฟเลี้ยงได้นั้นมีความสำคันกับการOCไหมครับ???

สำคัญอย่างมากเลยครับ ยิ่งเพิ่มได้มากเท่าไหร่ยิ่งดีครับ

Comment

ครับๆอิอิ

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
        สำคัญอย่างมากเลยครับ ยิ่งเพิ่มได้มากเท่าไหร่ยิ่งดีครับ
        ถูกต้องละครับ 1.5V. + เข้าไปแรงๆ

Comment

เออๆ P35-DS3R เนี่ยปรับไฟเลี้ยงได้ไหมครับ

Comment

ข้อมูลเบื้องต้น

http://www.overclockzone.com/zolkorn...S3R/index2.htm

.

Comment

Originally posted by TWK. View Post
              ถูกต้องละครับ 1.5V. + เข้าไปแรงๆ
              ของผมมันไม่แรงอย่างเดียวสิครับ ร้อนด้วย อิอิ
              ไฟ 1.8 ถ้าอากาศไม่เย็นจริงๆ เนี่ย เปิดไม่ติดจริงๆครับ - -

Comment

Working...
              X