Announcement

Collapse
No announcement yet.

ram ยี่ห้อ Hynix ดีป่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ram ยี่ห้อ Hynix ดีป่าวครับ

ผมเป็นร้าน jib ขายถูกมากเลยครับ เลยถามรู้ว่าใช้ได้ดีหรือเปล่า กูรูท่านใดมีความรู้บ้างช่วยไขให้ทีครับ ขอบคุณครับ

ไม่ทราบครับ แต่ kingston บ้างตัวก็ใช้ชิป hynix

Comment

ใช้ได้ครับ

Comment

clock แล้วมีปัญหาป่าวครับ หรือว่าลากไม่ไป

Comment

แล้วแต่รุ่นของชิพอีกอะคับ ว่าไปหรือไม่ไป

Comment

ใช้อยู่ เร่งได้ไม่มีปัญหา

Comment

ขอบคุณครับ ที่ให้ความรู้ เออ เห็นประกัน รินคอน ใช่ปะครับ เพื่อนผมไปถามจากร้านมาอะครับ อยากรู้จริง ขอบคุณครับ

Comment

ประสิทธิภาพโอเคครับ ส่วนประกันน่าเป็นห่วง อิอิ

Comment

FP-Y5 ก็พอได้อะครับ เกือบๆ bus1000 ได้มั่ง

Comment

เมื่อวานผมแวะไปถามร้าน jib มากับตัว เขาบอกว่าประกัน รินคอน อะครับ ขอบคุณครับที่เข้ามาไขให้ดู

Comment

Working...
                    X