Announcement

Collapse
No announcement yet.

เมนบอด ร้อน 40 -45 c. ห้อง ธรรมดา ร้อนเกินไปไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เมนบอด ร้อน 40 -45 c. ห้อง ธรรมดา ร้อนเกินไปไหมครับ

เมนบอด ร้อน 40 -45 c. ห้อง ธรรมดา ร้อนเกินไปไหมครับ

asrock alive nf6 vsta

ปกคิ 40 - 40 c เล่นเกม 44 - 45 c

ผมว่าธรรมดาแล้วน่า..ถ้าคุณเล่นแบบห้องไม่มีแอร์...ถ้าเล่นในห้องแอร์แล้วยังร้อนอย่างนี้อีกคงต้องเช็คกันหน่อยแล้วนั้นนะครับ...ไอ้ที่ว่าคือฮาร์แวร์นะ...หรือไม่..ซอฟ์แวร์..มันอาจจะเดี่ยงครับ...
    ปล.ช่วยไป....... ฮิฮิฮิ ........

Comment

อิอิ ขอบคุณ ท่านมาก ขอรับ

Comment

มันทนร้อนได้ครับ ไม่ต้องกังวลไป

Comment

Originally posted by newzbaba View Post

asrock alive nf6 vsta

ปกคิ 40 - 40 c เล่นเกม 44 - 45 c
          ชิวๆ ครับ
          เคยใช้เมนบอร์ด ASUSA P5L-MX มาร้อบเกือบๆ 60c เปิดใช้งนตลอด 24 ชม. ^^

Comment

ไม่ร้อนมากจนเกินไปครับ MB ผมห้องธรรมดา เเต่เปิดพัดลมจ่อเคส MB อุณหภูมิประมาณ 35องศาเองครับ

Comment

Board 40
              CPU 45 +/-3 ยัดไฟสูงให้มันบริโภคน่ะ

Comment

Board 40
                CPU 45 +/-3 ยัดไฟสูงให้มันบริโภคน่ะ

Comment

Working...
                X