Announcement

Collapse
No announcement yet.

psuแก้ขัด ตัวไหนพอไช้ได้มั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• psuแก้ขัด ตัวไหนพอไช้ได้มั่งครับ

ขายตัวเก่าไปแล้วหาวัตร์เต็มไม่ได้ ไปๆมาๆเงินหมดอีก กว่าจะถึงสิ้นเดือน กลัวคอมเจ้งครับ เลยจะหาตัววัตร์ละ2บาทมาไช้พลางๆก่อนตัวไหนพอได้มั่งอ่ะครับ ตามรูปนี่ไช้ได้ไหมครับหรือว่าเอา DELUX DPL 34A 500Wดี ไครไช้ๆอยู่ ตอบหน่อยนะครับ แต่ผมว่าจะเล่นตัว 700Wดู (มันเท่ดี)

d tech ก้พอใช้ได้ นะ ผมใช้อยู่
    เน้น watt เอา d tech โลด แต่ จ่ายเต็ม เปล่าผมไม่แน่ใจ

Comment

ดันนิดๆ

Comment

Working...
      X