Announcement

Collapse
No announcement yet.

จอยสติ๊ก USB ราคาประมาณเท่าไรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จอยสติ๊ก USB ราคาประมาณเท่าไรครับ

จอยสติ๊ก USB ราคาประมาณเท่าไรครับ ที่ไหนมีขายมั่งอ่ะ จะเอามาเล่น วินนิ่งในคอมอ่ะครับ

ขอบคุณมากครับ

100-150 ครับเป็นจอยเพลย์แต่ใช้พอร์ด USB ทนดีประหยัด ^^

Comment

ผมใช้ของ XFX อยู่
      ซื้อที่ Dinosoft 690 ครับ

Comment

ผมก็ใช้XFXครับ
        มันตั้งปุ่มบนจอยแทนปุ่มคีย์บอร์ดได้ทำให้เล่นเกมออนไลน์หลายๆเกมโดยใช้จอยได้ครับ
        แต่ปุ่มmacroกับturboมันใช้ยังไงครับ งง

Comment

Originally posted by Hangger View Post
          100-150 ครับเป็นจอยเพลย์แต่ใช้พอร์ด USB ทนดีประหยัด ^^

เเบบนี้หาซื้อได้ที่ไหนอ่ะครับ คือจะเอามาเเค่เล่นวินนิ่งอย่างเดียวอ่ะครับ เลยไม่อยากได้เเบบเเพงๆ

Comment

อยู๋แถวไหนอะคับผมชื้อที่ตะวันนา พันทิพก้อมี เสรี ก้อมีครับลองหาดู

Comment

ผมเพิ่งซื้อมาจากพันทิพ ราคา หนึ่งร้อยสามสิบบาท เป็นแบบสั่นอันเดียว
              ยังไม่ได้ลองเพราะไม่มีเกมส์ที่สั่น เลยไม่รู้ว่าสั่นจริงหรือเปล่า

Comment

Originally posted by hoomupoo View Post
                เเบบนี้หาซื้อได้ที่ไหนอ่ะครับ คือจะเอามาเเค่เล่นวินนิ่งอย่างเดียวอ่ะครับ เลยไม่อยากได้เเบบเเพงๆ
                ลองไปดูร้านขายเกมก๊อปตามห้างครับ แต่พวกนี้จะกดราคาหน่อย

Comment

ของผมใช้อยู่3อันอ่ะ จิงๆมี5 ก็
                  1. Joy Analog PS1
                  2. Joy PS 1
                  2อันนี้ต่อกะหัวแปลงซื้อมาจากพันทิพอ่ะ ราคาจำไม่ได้ซื้อมา8ปีได้แล้ว
                  3. Saitek รุ่นจำไม่ได้ ซื้อมา7ปีที่แล้ว แม่ซื้อให้ ราคา800ที่ห้างแถวบ้าน
                  4. Joy Stick ขับเครื่องบิน ของ Genius 500 ซื้อมา4 ปีที่แล้ว
                  5. ซื้อมาสดๆร้อนๆ ยังไม่ถึงสัปดาห์ Thrustmaster Fire Strom Analog3 ราคาประมาณ 14ยูโร (สั่งซื้อทางเนตมา)

Comment

ถ้าถูกๆก็ลองดูตามพันทิป หรือ เสรี อ่ะครับ มีแน่ๆ ไม่น่าเกิน 200นะ

Comment

Working...
                    X