Announcement

Collapse
No announcement yet.

พี่ๆครับผมใช้ galaxy 8600gt OC+Zalman Fatal1ty FC-ZV9+MX-2

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พี่ๆครับผมใช้ galaxy 8600gt OC+Zalman Fatal1ty FC-ZV9+MX-2

จากปกติเปิดเคื่องมา 50 องศา เหลือ 45 องศา ใช้มา 2 week มันปกติไหมครับ คืออุณหภูมิมันจะลงไปกว่านี้ไหมครับ เห็นใครบอกว่ารอให้ ซิลิโคนเซ็ตตัวดีก่อนแล้วอุณหภูมิมันจะลงอีก จริงไหมครับ ใช้อยู่เสียวๆไงไม่รู้ ลดลง 5 องศาเอง

ท่านกะจะให้ลงเท่าไหร่หละครับ มันก็ประมาณนี้แหละ แต่ซัก2-3วันคงได้ประมาณ 40 น่าจะพอไหว ....หุหุ

Comment

ของผมก็ลด 5-6c เหมือนกัน
      จาก 56c เหลือ 50c
      *เปิดแอร์เหลือ 42c ^^ 555+

Comment

การ์ดจอ ไม่ค่อยเห็นมั้ง หรือต้องดูรันการ์ด full load

Comment

ลดได้แค่นั้นแหละครับ ปรับรอบต่ำสุดด้วย เพราะปรับสูงสุดลดไม่เกิน1องศา เสียงดังมหาศาล - . -น่าจะสอยac 1+พัดลม น่าจะเย็นกว่า ดันออกช้า

Comment

Working...
          X