Announcement

Collapse
No announcement yet.

PowerColor หรือ Sapphire ดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PowerColor หรือ Sapphire ดีครับ

ATI HD2600XT, 256MB DDR4, HDMI 800/2200 MHz จะเอาตัวไหนดีครับ ระหว่าง PowerColor และ Sapphire ครับเพื่อนๆ ที่เพื่อนๆเลือกเพราะอะไรครับ

แล้วแต่ชอบครับ
    เป็นผมชอบ Sapphire ถูกดีแรงเท่ากัน

Comment

powercolor ก็ดังในไทยมานาน ประกัน com7 sapphire ซิ้งค์ก็สวยดี เอาเป็นว่า แล้วแต่ชอบคับ แต่รู้สึก sapphire มันจะให้ mem มาสูงกว่าหน่อยหรือเปล่า !

Comment

แล้วแต่ รุ่น แต่ว่า Sapphire ถูกกว่าแน่ๆ

Comment

ผมชอบ sapphire ครับ

Comment

ใครว่า PowerColor แพงกว่า sapphire ผมเพิ่งซื้อมา ddr4 เหมือนกัน PowerColor ถูกกว่า sapphire ตั้ง 10-100 บาทแน่ะ อันนี้ราคายังไม่ต่อ สรุปผมซื้อต่อราคาได้ 5200......อันนี้มาเล่าสู่กันฟังนะคับไม่ได้มาดิสเครดิตใคร

Comment

ผมไปถอย powercolor มาแล้วครับ เนื่องจากประกัน 3 ปี ถ้าเกิดมีปัญหาทีหลังกรณีของไม่มีcom 7 ก็จะเปลี่ยนตัวใหม่ที่ เป็นรุ้นล่าสุดให้ครับ

Comment

Powercolor ครับ

Comment

ไอ้ที่บอกว่าแะพงกว่าถูกกว่านะครับ ช่วงนี้ค่าเงินยังผันผวน บางอย่าง ของในสต็อก ยังไม่หมดก็ต้องจำใจ ขายเท่าทุนแล้วเอาของเพื่อที่จะได้นำของใหม่เข้ามา แล้วก็ ผมสังเกตุ ตามเวปต่างประเทศ อาทิเช่น 3ดีกูรู หรือ ทอมฮาร์ดแวร์ เวลาเทย ใช้ ซัพฟาย กันประจำเลย เท่าที่ผมเคยอ่านนะ มีคนบอกว่า ต่างประเทศ ซัพฟายนิยมกันมากนะครับ แต่ผมไม่ได้บอกนะว่ายี้ห้อไหนดีกว่า

Comment

เหมือนกัน แต่ผมชอบpower colour

Comment

sapphire อีกเสียง อิอิ

Comment

พลังสี สิครับอยู่คู่ดาวแดงมานาน

Comment

2600XT DDR4 มาจากโรงงานเดียวกัน ก็แค่แปะยี่ห้อครับ สรุป ดูที่ประกัน กับ ราคาก็พอแล้วครับ เหมือนกันทุกประการ

Comment

sapphire ครับ

Comment

พลังสีคับ

Comment

Working...
                              X