Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับ เข้า เวป ออน msn เล่นดอด เอ ไม่ได้ เพราะโดน โทร จัน บางอย่าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับ เข้า เวป ออน msn เล่นดอด เอ ไม่ได้ เพราะโดน โทร จัน บางอย่าง

ช่วยด้วยครับ เข้า เวป ออน msn เล่นดอด เอ ไม่ได้ เพราะโดน โทร จัน บางอย่าง

อาการ ถือ จะ เหมือน การ การเชื่อมต่อกับ ลิ้งประ หลาด ๆ ซึ่งทำให้หน้าเวป เพจ ไม่ แสดงผล ออกมา
    ออน msn ไม่ได้

ช่วยหน่อยครับ เวลาจะทำงาน หรือ เล่นเกม เดือด ร้อนมากเลย

ใช้เนตที่หออะครับ อาการ จะเป็นๆ หาย ๆ ดึกๆ ไม่เป็น
    พอ บ่ายๆ ละเป็น ตลอด
Working...
X