Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยผมหาวิธีลบรายการใน Contact ผมหน่อยคับ (MSN)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยผมหาวิธีลบรายการใน Contact ผมหน่อยคับ (MSN)

คือเพื่ือนตัวดีของผมมันดันเอาเมลล์ผมไปแอดที่เว็บ thaimsn อะคับ :x
    เสร็จหลังจากนั้นมีคนแอดมาไม่หยุดเลย วันละเกือบ 30 คน
    จนตอนนี้ contact ผมมี 600 กว่าคนแล้ว ผมเลยมาแบ่งหมวดมี 2 หมวดคือ
    friends
    relative
    แล้วที่เหลือก็เป็น other contact คือพวกที่ผมไม่ได้คุยด้วยอะคับ
    ทีนี้เวลาลบ มันต้องลบเป็นรายชื่อไปอะคับ ทีละชื่อๆ ไปเรื่อยๆ เสียเวลาอย่างแรง
    แล้วแบบนี้มีวิธีไหนบ้างคับที่ลบได้ทีละเยอะๆคับ

ขอบคุณมากคับ

เท่าทีเล่นมา มีวิธีเดียวแหละครับ

นั่งกดทีละเมลล์

Comment

ชื่อไหนที่ต้องการลบ ก็สร้าง เป็น group ไว้ครับ
      แล้ว ก็เลือก delete group มันก็จะถูกลบไปทั้งกลุ่มเลยครับ

Comment

Working...
      X