Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องhotmail หน่อยครับADSL TT&T เข้าไม่ได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องhotmail หน่อยครับADSL TT&T เข้าไม่ได้ครับ

ผมใช้เนตADSLของ TT&T ความเร็วที่ 1mb แต่เข้าhotmail ไม่ได้ครับทำไงดี
    เขาแก้ไขอย่างไรบ้างครับ และที่สัณญาณที่Modem มันกระพริบเร็วมากบางครั้งก็หรี่บ้างครับแบบนี้ปกติหรือเปล่าครับ

ไปที่ Tools >>> Internet options >>> Languages..
    จากนั้นให้ Remove ภาษา thai ที่มีอยู่ออกไป
    จากนั้น เลือกไปที่ add กรอกข้อความ th-TH เข้าไปที่ User Defined :
    จากนั้น กด OK แล้ว ก้อ เข้าไปหน้า hotmail อีก ครั้ง

Comment

ก้อไม่ได้อยู่ดีอะครับ เอ็มก็ออนไม่ได้ด้วยอะ

Comment

Working...
      X