จะซื้อวันอังคารนี้อ่ะครับช่วยดูสเปคนี้ทีคร้าบๆๆ
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 3 of 3

Thread: จะซื้อวันอังคารนี้อ่ะครับช่วยดูสเปคนี้ทีคร้าบๆๆ

OverclockZone Member d.t.'s Avatar

Default จะซื้อวันอังคารนี้อ่ะครับช่วยดูสเปคนี้ทีคร้าบๆๆ

E6750
    P35-DQ6
    Kingston 800 1GB*2
    WD 250*2 raid 0
    Lite-on LightScribe SATA
    Galaxy 8800GTX
    Enermax 620W Liberty
    CM C5
    Dell 2007WFP

ขอบคุณมากๆคร้บๆๆ
    เพื่อนๆ มีร้านไหนขายถูกๆแนะนำบ้างไหมอ่ะครับ ขอบคุณมากครับ

Spec manager wikorn's Avatar
    FB:wikorncom thailand www.wikorncom.com

ถ้าเป็นผมนะครับ ใหนๆมาขนาดนี้แล้ว ผมจะ ลดบอร์ดลงนิดแล้วเอาเงินส่วนต่าง ยัด E6850 เข้าไปเลย จะได้ไม่มีข้อสงสัยว่า 2หัวมันมีแรงกว่านี้อีกใหม เพราะรวมๆแล้วก็เสียตังเท่ากันครับ

OverclockZone Member panpan182's Avatar

Quote Originally Posted by wikorn View Post
    ถ้าเป็นผมนะครับ ใหนๆมาขนาดนี้แล้ว ผมจะ ลดบอร์ดลงนิดแล้วเอาเงินส่วนต่าง ยัด E6850 เข้าไปเลย จะได้ไม่มีข้อสงสัยว่า 2หัวมันมีแรงกว่านี้อีกใหม เพราะรวมๆแล้วก็เสียตังเท่ากันครับ
    ถูก

สเปคครบสูตร ได้ cpu แรงสุด, vga รองสุด, hdd ต่อ raid0

Bookmarks

Bookmarks