Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วนแนะนำ m/b สำหรับ E2140 หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วนแนะนำ m/b สำหรับ E2140 หน่อยครับ

อยากได้ตัวที่ราคาไม่แพง แต่มี raid0 อ่ะครับ (จะมีไหมครับเนี่ย)

ปล. ไม่ได้อยากสร้างความแตกแยกนะครับ แต่อยากรู้ว่าถ้าราคา e2140+Asrock กับ x2 3600+ alive อยากถามว่าถ้า clock ไปสุดๆๆทั้งคู่แล้ว คู่ไหนน่าเล่นกว่ากันครับ เพราะราคาใกล้ๆๆกันเลยครับ (เห็นตอนนี้มีการทำ step เพื่อทำให้ e2140 ไปได้เกิน 3.0g เลยอยากรู้อ่ะครับ ใครพอจะมีลิงค์ผลการทดสอบไหมครับ)

be selmod ถูกไหม หว่า

Comment

e2140+Asrock ภาษีดีกว่าครับ

Comment

ผมใช้ e2140+P5LD2-SE ทำไม Speed มันขึ้นๆลงๆอยู่ตลอด ผมปิด Speed step แล้วก็ไม่หาย

Comment

Working...
        X