Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปัญหาเรื่อง การ์ดจอของATI กะ windows 2003 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปัญหาเรื่อง การ์ดจอของATI กะ windows 2003 ครับ

พอดีผมเพิ่งลองเปลี่ยนมาใช้ win 2003 ดูน่ะครับ เครื่องใช้การ์ด X1600XT
    ตอนไปโหลดdriver ที่ ati ก็เห็นว่ามันไม่มี driver สำหรับ 2003
    ผมก็เลยเอา driver ของ XP มาใช้แทน พอลงไป 2003 มันเป็นเห็นการ์ดครับ
    แต่มันไม่สามารถstart Catalysy control center ได้ครับ มันขึ้นแบบนี้อ่ะ

มิหนำซ้ำ เปิดหนังดูยังสีแตกกระจายเลยเหมือนมันยังลงได้ไม่สมบรูณ์ครับ
    เอาversion เก่า ๆ มาลง หลายตัวแลัวก็เป็นเหมือนกันครับY_Y

ท่านใดลงมาแล้วช่วยบอกผมด้วยครับ

ขอบคุณมาก

อ๋อ...... ที่แท้มันปิด directX ไว้นี้เอง

ปล. ห้ามเอา server มาเล่นเกมส์

Comment

ถูกต้องแล้วคราบบบบ

Comment

Working...
      X