Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกับจอ LCD ของ HP ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเกี่ยวกับจอ LCD ของ HP ครับ

วันนี้ไปพันทิพ แล้วเดินที่บูธของ HP ข้างล่าง เจอจอ LCD HP w2007 อ่ะครับ เหนภาพชัดดี แล้วดีไซน์ก็โดนใจ ราคาอยู่ที่ 8500 มั้งนะครับ ผมก็จำไม่ได้แน่ชัด ไม่ทราบว่ารุ่นนี้เป็นยังไงบ้างครับ มีปัญหาอะไรมากไหม ถามพนักงาน บอกว่าประกัน 1 ปีเองนะ ก็ไม่เข้าใจ แล้วจอของ HP ปกติแล้วซื้อกันที่ร้านไหนครับ ผมเดินๆดูไม่เจอตามร้านเลย เผื่อไม่ทันซื้อที่งานอ่ะครับ

HP ผมว่าสวยดีครับ แต่เสียดายที่ แพงไปหน่อย.-.

Comment

ตอนผมไปซื้อจอSAMSUNG ก็ไปเจอHPนี้ละคับ ที่สีสวยพอๆๆกับSAMSUNG เสียตรงประกันนี้ละคับ มัน1ปีเอง
      แต่ตอนนี้ผมไปเปิดดูที่เวป JIB กลับเป็นประกัน3ปีนะคับ ไม่รู้ว่าพิมผิดหรือเปล่า

Comment

มีใครทราบเรื่องประกัน กับร้านที่ขายบ้างครับ 1 ปีมันค่อนข้างน้อยอ่ะ

Comment

ดันทีนึงนะ

Comment

Working...
          X