Announcement

Collapse
No announcement yet.

สเปกนี้เป็นไงบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by PUSH THE TEMPO View Post
    ติดใจแค่ว่าแรมกะhddหรูเกิน เอางี้ จะไปซื้อก็เรียกด้วยละกัน
    ได้จ้า

Originally posted by Hwalker View Post
    เชื่อว่าHDD 500GB นี่จะมีหนังสารคดีมากกว่าครึ่ง(250GB)
    เค้าแถมมาก็เต็มลูกแล้ว

Originally posted by goozavar View Post
    เอาไปใช่งานอะไรเหรอครับ
    ใช้ทั่วๆไปครับ ดูหนัง ฟังเพลง เล่นเกม(นิดๆหน่อย) แล้วเผื่อใว้ทำงานพวกโปรแกรมตกแต่งรูป
    ตัดต่อ แบบเบสิกๆ ครับท่าน

แล้วก็เอามา OC + BSEL MOD กันเล่นๆ อยากลองดูครับ

Comment

ดันหน่อยๆ ไม่มีใคร comment กันเลยหรอนี่

Comment

ดี

Comment

อยากได้commentเพิ่มเหรอ ได้ๆ
          Integrated << เขียนงี้นะคับ

Comment

Originally posted by ~BluesKY~ View Post
            CPU -Intel C2D E2180
            M/B -Asrock 4core133-fullHD
            RAM - Geil Black Dragon 1GB * 2 800Mhz
            VGA -Integrede Radeon X1250
            HDD - WD 500 KS SATA II Buffer 16MB NCQ

ชุดนี้กะจะซื้อตอน สิ้นเดือนหน้าอ่ะครับ พอดีสอบเสร็จ ก็เลยอยากมาเช็กใว้ก่อน

ตอนนี้เช็กราคาแล้วก็อยู่ประมาน 15-16K ครับ(บางอย่างเอาในเว็บนี้นี่ล่ะ ) กะว่าพอจะซื้อ ราคาน่าจะขยับลงมาอีกนิดหน่อย

รวมหมดนี้ราคาหมื่นห้า หมื่นหกเองเหรอ

Comment

Originally posted by fLyBoX View Post
              แนะนำนะ >> เปลี่ยนเน็ตได้แร้ว จะเวิร์คก่านี้ อิอิ
              รูป หวิวไปป่ะ น้อง หรือว่า เอาใจใครหลายคนในเวปนี้ อิ อิ

Comment

แจ๋วคับ เด๋วผมจัดมั่ง ^^

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                  ดี
                  ขอบคุณครับพี่วิกร

Originally posted by PUSH THE TEMPO View Post
                  อยากได้commentเพิ่มเหรอ ได้ๆ
                  Integrated << เขียนงี้นะคับ
                  อ่าวว.. หรอพี่ต้น อิอิ แก้ล้ะครับ ขอบคุณครับ

Originally posted by TKEX View Post
                  รวมหมดนี้ราคาหมื่นห้า หมื่นหกเองเหรอ
                  ประมาณนั้นนะครับ เกินๆนิด เพราะ อย่าง 3390 ผมก็ตัดเป็น 3000 เพราะจะซื้อจิงๆ ก็อีกเดือนกว่าๆ ราคาก็น่าจะอยู่แถวๆนั้นครับ แล้วของบางตัวผมก็เอาจากในห้อง IT Market ด้วย เลยได้ราคาไม่โหดมากครับ

Comment

อีกเรื่อง
                    M/B -Asrock 4core133-fullHD << มัน 4core1333-fullhd นะจ๊ะ มิน่าเอารุ่นนี้ไปหาในกุเกิล เจอโพสของเราคนเดียว

เหมือนมาปั๊มเล่นไงไม่รู้แฮะ ^^"

Comment

Working...
                    X