Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเล่น Colin Dirt กับ joy ได้มั่งคร๊าบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเล่น Colin Dirt กับ joy ได้มั่งคร๊าบ

ผมไม่สามารถเล่น Colin Dirt กับจอยราคาถูกที่ผมซื้อมาได้อะครับ ผมลองปรับใน Customise ในส่วนของปรับ Controller ในเกมแล้วมันก็กดปรับได้นะ แต่พอเข้าไปเล่นในเกม กดปุ่มไหนไม่ได้สักกะปุ่มเลยอะ ใครพอรู้วิธีแก้ได้มั่งครับ รบกวนด้วยนะครับ

ได้ครับ แต่ต้องใช้จอยของ ไมโครซอฟท์ X-box 360 For windows..หรือเอาของ x360 มาเล่นก้ได้ แต่ต้องลงไดร์เวอร์....ส่วนตัวแรกที่ผมบอก มันแถมแผ่นไดร์เวอรืมาให้ด้วย...990 บาท...

Comment

อย่างนี้นิเอง...โห่...อุส่าซื้อมาแล้วซะด้วย...เซงๆ

Comment

Working...
      X