Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตัวคูณลด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตัวคูณลด

เวลาเปิดเน็ตตัวคูณมันจะลดเหลือ6แต่พอเล่นเกมตัวคูณจะกลับเป็น7เหมือนเดิมต้องไปตั่งตรงไหนให้ตัวคูณมัน7ตลอดอะคับ

มาอีกแว้ว หุหุ

ปิด C1E ครับ

Comment

ผมว่าท่านน่าจะหาเอง นะ ผมไม่ตอบและ ไอกระทู้ที่มีคนถาม มากๆ เนี่ย หาเอาเองก็ได้ เหอๆ

Comment

คนที่ 8 ล้าน 4แสน

Comment

.....

Originally posted by damned View Post
          คนที่ 8 ล้าน 4แสน
          ใครบอกคนที่ 10 ล้าน 2 แสนต่างหาก (ล้อเล่นนะท่าน)

Comment