Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากรู้ว่าการ์ดจอออนบอร์ดของati x1100 แชร์แรมได้สูงสุดเท่าไหร่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากรู้ว่าการ์ดจอออนบอร์ดของati x1100 แชร์แรมได้สูงสุดเท่าไหร่ครับ

อยากทราบว่าati x1100 แชร์แรมได้สูงสุดเท่าไหร่ครับ ผมลองปรับในไบออสดูแล้วทำไมมันได้แค่64ครับมีใครรู้ช่วยบอกทีครับ

รบกวนผู้รู้ตอบด่วนครับ

Comment

พวกการ์ดจอออนบอร์ดการแชร์แรมได้มากแค่ไหนขึ้นกับแรมโดยรวมของโน๊ตบุ๊คด้วยครับ

Comment

ram เครื่อง 512 ครับ แต่ทำไมati x200 แชร์ได้ 128 ทั้งๆที่ แรมเครื่องก็512เท่ากันครับ

Comment

ช่วยผมทีค้าบบบบ ใครช่ำชอง

Comment

ผมใช้ aser5052 xress1100 ไบออสปรับได้ 256m เดิมแรมระบบ 512m
            ตอนนี้เพิ่มเป็น 1กิ๊กแล้ว แรมการ์ดจอเพิ่มเองครับเป็น 512m
            เล่น BF2 หรือ cS ปรับแบบต่ำ ๆ ได้สบายครับ ถูกใจสำหรับคนเบี้ยน้อย

Comment

ผมใช้ aser5052 xress1100 ไบออสปรับได้ 256m เดิมแรมระบบ 512m
              ตอนนี้เพิ่มเป็น 1กิ๊กแล้ว แรมการ์ดจอเพิ่มเองครับเป็น 512m
              เล่น BF2 หรือ cS ปรับแบบต่ำ ๆ ได้สบายครับ ถูกใจสำหรับคนเบี้ยน้อย
              ----------------------------------------------

แล้วทำไงผมจะแชร์แบบคุณได้อ่ะครับ ผมงงไปหมดแล้วครับ บางคนก็บอกอัพไบออสใหม่

Comment

ผู้รู้แนะนำด่วนครับ

Comment

ปกติมันจะปรับขึ้นให้เองนิครับ

Comment

ลองเช็คแล้ว มานล็อคไว้ที่64mbครับ ปรับไม่ได้เลย

Comment

Working...
                    X