Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดจอความร้อนไม่ควรเกิน ??

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ดจอความร้อนไม่ควรเกิน ??

การ์ดจอความร้อนไม่ควรเกิน เท่าไหร่หรอคับ ของผมเวลาเล่นเกมส์มันขึ้น 83-86 เลยงับ

เท่าไหร่มันถึงจะ แต๊บคับ ช่วยบอกหน่อยจิ

ต้องดูก่อนครับว่าการ์ดรุ่นไหน เดี๋ยวนี้ การ์ดระดับกลาง-สูง Full Load 80 กว่า " ปกติ " ครับ

Comment

ต้องเท่าไหร่หรอมันถึงจะไหม้งับ

ผมใช้ 7950 gt 512mb งับ คล๊อกนิสๆ 580 / 770 งับ

Comment

คง 120 โน้นละครับ

Comment

ไม่ดับ ไม่ค้างก็ ok ละครับ

Comment

ภาพไม่แตกด้วยครับ ^^ผม 8600gt oc ไป 730/1650 อูภูมิเท่าเดิมเรย

Comment

ขอบคุนคับ

120 ต้ม มาม่ากินได้เลยนะน่าน เหอๆ

Comment

Working...
              X