Announcement

Collapse
No announcement yet.

Medal of Honnor Airborne Demo 23 สิงหาคมนี้!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Medal of Honnor Airborne Demo 23 สิงหาคมนี้!!

Medal of Honnor Airborne ออก Demo วันที่23 สิงหาคม รู้กันรึยังเอ่ย^^ ถ้ารู้แล้วก็ขออภัยด้วยนะครับ^^
    Link : http://www.ea.com/moh/airborne/news.jsp

ท่าน Crysis นี่ วันๆคงเล่นเกมส์ หรือไม่ก็อัพเดทข่าวเกมส์ท่าเดียวเลยนะเนี้ย 55

แซวเล่นครับ ขอบคุณที่มาบอกข่าว

Comment

Originally posted by sanitkku View Post
      ท่าน Crysis นี่ วันๆคงเล่นเกมส์ หรือไม่ก็อัพเดทข่าวเกมส์ท่าเดียวเลยนะเนี้ย 55

แซวเล่นครับ ขอบคุณที่มาบอกข่าว
      แหะๆ^^

Comment

รอจนแห้งแล้วเนี่ย ไม่ออกฃักที อิอิ

Comment

ออกยังหว่า

Comment

มาแล้วครับ 1.3Gb

http://videogames.yahoo.com/pc/medal...ne/file-527439

Comment

ตัวจริงป่าวหว่า เห็นเว็บอื่นยังไม่มีกันเลย ยืนยันหน่อยครับ^^

Comment

ไม่ได้เล่นเกมซีรีย์นี้มาตั้งนานแล้ว ว่าจะลองซักหน่อย

Comment

กำลังโหลดอยู่ครับ พึ่งได้ 69% เอง น่าจะเป็นพรุ่งนี้ครับถึงได้ลอง
                  แต่ Web นี้ไม่ต้องห่วงของจริงแน่นอน เพราะมันเป็นของ YAHOO เอง
                  ผมก็โหลดจากนี่ตลอด เมื่อวานก็พึ่งโหลด BIOSHOCK เสร็จแต่ยังไม่ได้ลอง
                  เดี๋ยวเลิกงานว่าจะกลับไปลองเล่นดู

Comment

อ่อครับ ^^

Comment

Originally posted by BOMBO View Post
                      กำลังโหลดอยู่ครับ พึ่งได้ 69% เอง น่าจะเป็นพรุ่งนี้ครับถึงได้ลอง
                      แต่ Web นี้ไม่ต้องห่วงของจริงแน่นอน เพราะมันเป็นของ YAHOO เอง
                      ผมก็โหลดจากนี่ตลอด เมื่อวานก็พึ่งโหลด BIOSHOCK เสร็จแต่ยังไม่ได้ลอง
                      เดี๋ยวเลิกงานว่าจะกลับไปลองเล่นดู
                      ท่านโหลดเสร็จยังครับ ถ้าเสร็จแล้วมาบอกหน่อยว่าเป็นไงบ้าง

Comment

เสร็จแล้วครับ
                        ลองแตก File ให้ดูก่อนแล้วกันครับ
                        เดี๋ยวตอนเย็นๆจะไปลองดูครับ
                        เพราะตอนนี้อยู่ที่ทำงาน
                        Last edited by BOMBO; 24 Aug 2007, 07:57:57.

Comment

เกมยุค nextgent แต่ละเกม แค่เดโมก็ใหญ่ยักษ์ทุกเกมเลย...อิอิ

Comment

ใครลองเล่นแล้วเอาภาพมาให้ดูกันบ้างนะครับ^^

Comment

โอ้เยี่ยมมาก

Comment

Working...
                              X