Announcement

Collapse
No announcement yet.

E2180 กับ P35-DS3R ใส่กันได้มั้ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• E2180 กับ P35-DS3R ใส่กันได้มั้ย

ตามหัวข้อเลยครับ

E2180 กับ P35-DS3R ใส่กันได้มั้ย

ขอบคุณมากครับ

ได้ครับ ชัวร์

Comment

แล้ว E2180 นี่ รหัสอะไรหรอคับ M0 / G0 / L2 หรือ ???

Comment

E2180 เพิ่งออก มีแต่ M0 ครับ

Comment

ชุด หลังๆนี้ น่าจะ เป็น M0 หมดแล้วนะครับ แต่ถ้าหาดีๆ คงเจอ L2

Comment

M0 / G0 / L2 พวกนี้คืออะไรเหรอครับ ?

Comment

Originally posted by CaptivAte View Post
              M0 / G0 / L2 พวกนี้คืออะไรเหรอครับ ?
              เปงความสดใหม่ของcpuน่ะ คล้ายกับการพัฒนาcpuไปเรื่อยๆๆน่ะ เช่น จาก L2>>G0 อะไรประมาณนี้คับผมซึ้ง G0จะดีกว่าL2น่ะ

Comment

ของผมเวลาซื้อผมไม่ดูตรงนี้ครับ ซื้อมาปุ๊ป อัดเลย ได้ ตัวเทพๆ ก็ดีไป หุๆ

Comment

ใส่ได้ ชิวๆ เลย

Comment

L2 เย็นกว่าหน่อย..ทำให้ลากได้ไกลขึ้น

Comment

Working...
                    X